Có hồ sơ ai làm được vào lụm nha !

Ca này khó đẻ vãi
Chắc chỉ quen biết họ hàng j mới làm :D

Mấy bợn ơi qua topic mình mới lập bàn tán đi, hóc búa như thế mà ko ai vào bàn tán :D

thật ra vấn đề là có muốn làm hay ko thui, chứng minh nguồn thu thì làm xác nhận lương, cũng đơn giản thui mà....
Khách hàng này làm cũng lâu năm rùi, nên thu nhập chắc cũng ko đến nỗi nào, còn trường hợp bị ốm hay viettravel cho nnghỉ việc thì đó là rủi ro mà bất cứ nghiệp vụ tín dụng nào cũng có thể gặp phải.
Hso này chắc phải ra Nh chính sách thật :D.

thật ra vấn đề là có muốn làm hay ko thui, chứng minh nguồn thu thì làm xác nhận lương, cũng đơn giản thui mà....
Khách hàng này làm cũng lâu năm rùi, nên thu nhập chắc cũng ko đến nỗi nào, còn trường hợp bị ốm hay viettravel cho nnghỉ việc thì đó là rủi ro mà bất cứ nghiệp vụ tín dụng nào cũng có thể gặp phải.
Hso này chắc phải ra Nh chính sách thật :D.

Tự làm bằng tự tay bóp ... ấy đấy, nên theo t là ko nên thích vs trường hợp này ;))

bạn nào nhận thì chứng minh nguồn trả nợ như thế nào nhỉ ? cái này qua RCC thì bái làm sư phụ luôn

mình mà nghe xong thông tin cũng chuồn :)) quá rủi ro cho việc vay vốn, việc quản lý hồ sơ cũng hok ít việc, kiểm tra sau cho vay cũng hok đơn giản => hok nhận được. Ý của mình là như vậy. Thời buổi khó khăn nay, như ý kiến của Sếp mình " hồ sơ nào mà thấy gợn cái là out ngay, khỏi suy ngĩ nhìu "

trường hợp này bó tay theo đúng chính sách tín dụng vì phạm đủ điều:
1. thu nhập không thể chứng mình được
2. hẻm vào nhà quá nhỏ (trường hợp này một số bank cũng không sao nhưng đa số foreign bank không làm được :( )

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên