Có bạn nào đợt vừa rồi thi PFC ở ACB được gọi đi đào tạo chưa ạ

hôm c thi là 28 à,t cũng thi vị trí RA hôm ấy,bây giờ vẫn chưa có KQ này
CHưa có kq là kqua báo đỗ hay trượt hay là chưa dc thông báo lịch đi dào tạo hả c? tớ dc chị Hằng nói là 19 sẽ có lớp mà cụ thể thế nào chưa rõ nữa

mình cũng PV RA ở Q5 ngày 26 mà chưa có kq. :( Nếu rớt sẽ có mail mà. hazz
Đợt mình thi MB,phỏng vấn xong k có tin tức gì luôn,cứ chờ chờ đợi đợi cuối cùng tạch từ bao giờ k biết nữa, còn giờ ngày nào cũng dc nghe Hoang Mang-HQH quá :-(

Đợt mình thi MB,phỏng vấn xong k có tin tức gì luôn,cứ chờ chờ đợi đợi cuối cùng tạch từ bao giờ k biết nữa, còn giờ ngày nào cũng dc nghe Hoang Mang-HQH quá :-(
Bạn mình ứng tuyển ACB rớt có mail thông báo, còn đậu sẽ đc gọi điện.

CHưa có kq là kqua báo đỗ hay trượt hay là chưa dc thông báo lịch đi dào tạo hả c? tớ dc chị Hằng nói là 19 sẽ có lớp mà cụ thể thế nào chưa rõ nữa
c cho t sdt chị Hằng dể t gọi hỏi thử xem,t PV hôm 28,sau đó đc thông báo đi PV ở chi nhah nua,nhung h van chua co thog bao do hay truot

c cho t sdt chị Hằng dể t gọi hỏi thử xem,t PV hôm 28,sau đó đc thông báo đi PV ở chi nhah nua,nhung h van chua co thog bao do hay truot
tớ k có số chị ý,mấy lần chị ý gọi bằng số ở Nh đầu 04 cho tớ nhắc tớ gửi mail GKSK còn thiếu thôi c à

Giờ chưa có tin gì chắc là tạch giống mình rồi :)). Bạn tớ nó đc gọi đi làm rồi, tuần sau nó đi đạo tao . Thi 28 vị trí RA ở HY

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên