Có bạn nào đợt vừa rồi thi PFC ở ACB được gọi đi đào tạo chưa ạ

t cũng chỉ đến gặp mặt anh trưởng phòng giao dịch thôi, chỉ nói về công việc chứ ko pv j cả. Anh ấy nói là nếu về đây em xác định là sẽ rất vất vả đấy. rồi có j thì anh sẽ nói chuyện với chị Hằng. còn ko nói là đỗ hay trượt j hết c ạ. T pv vòng 2 xong là lên PCT hoàn thiện hồ sơ luôn. h thật sự là quá hoang mang luôn. Lại xin nghỉ việc rồi nữa
yên tâm thế là đỗ r mà,xác định làm cái này vất vả nên họ uu tiên nam.Mình thi tuyển đợt tháng 2 vừa r,mà giờ acb lại tbao thi tuyển vị trí này ở các chi nhánh ( 1 số trùng với chi nhánh tuyển dụng đợt mình thi) k lẽ đợt mình thi họ k tuyển dc mấy nên giờ lại đăng tin lại nhỉ??

yên tâm thế là đỗ r mà,xác định làm cái này vất vả nên họ uu tiên nam.Mình thi tuyển đợt tháng 2 vừa r,mà giờ acb lại tbao thi tuyển vị trí này ở các chi nhánh ( 1 số trùng với chi nhánh tuyển dụng đợt mình thi) k lẽ đợt mình thi họ k tuyển dc mấy nên giờ lại đăng tin lại nhỉ??
t thấy có bạn nói nay đi thi ở Hoàng Quốc Việt đó c. lẽ nào tuyển liên tục và nhiều thế.

Chỉ biết chờ từ giờ đến 19
vì nghe nói đợt này ACB tuyển nhiều FPC, và đang gửi danh sách vào thành phố Hồ chí minh duyệt mà lượn hết cái topic thấy có 2 bạn gọi đi pv vòng 2, một cơ số bạn nói bổ sung hồ sơ.
Hôm pv mình hồ sơ đầy đủ, chị nhân sự nói nếu trượt 1 tuần sẽ mail lại.
Mail không có gì :(

Thi dot nay ACB van tuyen dung o cac chi nhanh ma c,chac moi chi nhanh chi them 1-2 nguoi,thong tin dang tuyen ngoai 20/3 moi het han,tuyen nhieu cung thay lo lo nhi

Chỉ biết chờ từ giờ đến 19
vì nghe nói đợt này ACB tuyển nhiều FPC, và đang gửi danh sách vào thành phố Hồ chí minh duyệt mà lượn hết cái topic thấy có 2 bạn gọi đi pv vòng 2, một cơ số bạn nói bổ sung hồ sơ.
Hôm pv mình hồ sơ đầy đủ, chị nhân sự nói nếu trượt 1 tuần sẽ mail lại.
Mail không có gì :(
minh thi pv vong 2 xong moi nop bo sung giay kham suc khoe cho chi nhan su ben chi nhanh c a,ma dot nay dao tao o Hn hay HCM nhi? dot truoc thi to nghe noi o HCM,Vi tri nay tuyen nhieu cu nhu la o cty Prudential y,nghe noi cong viec vat va,di lai nhieu lam,,,,,,,

@Ledoanh thì cũng có thể những người pv lần 2 là cân nhắc, nên pv lại, mình đi pv lại nộp cả bộ đầy đủ, giờ thành ra chẳng biết đỗ trượt thế nào,:(

19 có lớp đào tạo tại Hoàng Quốc Việt , đấy là trung tâm đào tạo của ACB ngoài miền bắc , đợt này khu vực Hà Nội tuyển vào 70 -80 nhân viên tư vấn tài chính cá nhân , các bạn chuẩn bị tinh thần đi đào tạo nha! hình như đào tạo tới cuối tháng 3 là xong , về các phòng giao dịch và chi nhánh thử việc.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên