mọi người cho em hỏi, sao em down file về mà không mở ra đưuọc vậy ạ. mọi người có share cho em với, em cám ơn nhiều ạ ^^

Cái này làm xong có được giữ lại hok, lương thế nào mong nhận được sự chia sẽ!

Mình thấy ko phải cạnh tranh mà cao hơn kha khá ấy, nghe bảo MT của MSB lương 10tr, tech thì ít hơn thì phải :D

^ mình nghĩ thì các vị trí như này lương đều khoảng 7tr đổ lên (đoán thôi :D ), tuy nhiên điểm hấp dẫn nhất là ở khả năng thăng tiến trong ngành.

Thực ra chị aotrang đã trả lời như vậy lf khá rõ ràng rồi, ko hiểu bạn định hỏi cái gì? Con số cụ thể thì chắc ko share mấy chỗ pblic như này được, hầu như cty/ngân hàng nào cũng có quy định mà?

^ mình nghĩ thì các vị trí như này lương đều khoảng 7tr đổ lên (đoán thôi :D ), tuy nhiên điểm hấp dẫn nhất là ở khả năng thăng tiến trong ngành.

Thực ra chị aotrang đã trả lời như vậy lf khá rõ ràng rồi, ko hiểu bạn định hỏi cái gì? Con số cụ thể thì chắc ko share mấy chỗ pblic như này được, hầu như cty/ngân hàng nào cũng có quy định mà?
Hi các bạn, theo thông tin mình được biết lương khởi điểm hơn mức các bạn đoán rất nhiều. Các bạn có thể tham gia hội thảo của "Lãnh đạo tương lai OCB" để rõ câu hỏi này hơn vào ngày 2/11 tại 272 Lý Chính Thắng ( Linking all professions- RMIT); 18/11 tại ĐH Kinh tế... ( theo dõi thông báo trên website của OCB)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên