MSB Chương trình “Giám đốc Trung tâm Khách hàng Cá nhân tương lai” & "Lãnh đạo trẻ" tại Maritime Bank

Chán quá, đợi 2 tuần không thấy mail, sáng nay vừa nhận lời đi công tác cùng sếp vào trong Nam. Vừa đi lấy vé máy bay về thì nhận được mail của MSB[-O<. Giờ không biết làm thế nào nữa 8-|.

MSB thông báo đột ngột quá :(

Chán quá, đợi 2 tuần không thấy mail, sáng nay vừa nhận lời đi công tác cùng sếp vào trong Nam. Vừa đi lấy vé máy bay về thì nhận được mail của MSB[-O<. Giờ không biết làm thế nào nữa 8-|.

MSB thông báo đột ngột quá :(
bạn thi vị trí gì thế?sao mình k nhận đc mail đi hẹn pv nhỉ

bạn thi vị trí gì thế?sao mình k nhận đc mail đi hẹn pv nhỉ

Mình vị trí lãnh đạo tương lai bạn ạ. Chắc đợi 1 lát trong chiều nay là nhận được thôi. Không thì bạn thử xem trong thư mục spam xem.

Chán quá. Vé máy bay đã đặt rồi, mà mình lại rất muốn theo đuổi chương trình này. Lần tuyển dụng trước nộp hồ sơ muộn đã lỡ hẹn 1 lần đầy tiếc nuối rồi.

Mình vị trí lãnh đạo tương lai bạn ạ. Chắc đợi 1 lát trong chiều nay là nhận được thôi. Không thì bạn thử xem trong thư mục spam xem.

Chán quá. Vé máy bay đã đặt rồi, mà mình lại rất muốn theo đuổi chương trình này. Lần tuyển dụng trước nộp hồ sơ muộn đã lỡ hẹn 1 lần đầy tiếc nuối rồi.
may quá, đỡ đi một đối thủ đáng gờm:D, thôi để lần sau a/c ah, dành phần cho SV bọn em:D

Mình nhận được từ 4h chiều rồi. Nhận đc cả sms đề nghị check mail.

Chiều t2 tuần tới. 1h30. Tầng 9 88 láng Hạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back