MSB Chương trình “Giám đốc Trung tâm Khách hàng Cá nhân tương lai” & "Lãnh đạo trẻ" tại Maritime Bank

Kết quả thì có từ hôm thứ 7 tuần trước mà bạn. Có thể bạn trả lời câu hỏi cuối cùng chưa ổn nên dễ bị loại lắm.

Anh Minh ơi cho em hỏi Thi CASE STUDY cũng là hình thức Trắc nghiệm hay là phần này thi tự luận riêng ạ?
Anh có thể cho em hỏi Đề thi gồm bao nhiêu câu Trắc nghiệm về Số học? IQ? Bao nhiêu câu về Tiếng Anh vậy ạ?
Và thời gian làm bài trong bao nhiêu lâu ạ?
Em cảm ơn!

Chủ nhật 20/5/2012 tại 88 Láng Hạ cậu ạ. Tớ nhận được mail như vậy! hì

hixxx. của mình chỉ nhận được mail " Maritime Bank: thư mời tham gia thi test vị trí Lãnh đạo trẻ - chương trình Lãnh đạo tương lai 2012" trong khi mình đăng kí thi Giám Đốc TTKHCN. Thế này là thế nào hả mọi người T.T Có lẽ nào mail bao lỗi chưa gửi lại cho mình ?

@lan: để tôi up ảnh lên cho bà nhìn nhá. nhìn phát nhận ra luôn. hehe
Không biết có thi cái gì liên quan đến kiến thức xã hội kiểu như ông nào đạt giản nobel hay châu nào lớn nhất không nhỉ? hic, mình là mình nản mấy cái đấy lắm. ở trọ tivi thì không có. ngày trước thi bên nestle nó toàn hỏi mấy câu kiểu đấy. chịu chết.

Ủa? t dky LDT. Sog nhận dc mail chuyển sang GDKHCN và đề nghị xác nhận mail trc 15/5. t xác nhận rùi mà vẫn ko thấy mail gọi đi thi. haizzzz

Vâng :| Tất cả những bạn chuyển vị trí ứng tuyển có lẽ nào chính thức bị dời sang thi đợt khác ạ? Theo đúng lịch là 20 thi mà chưa thấy bạn nào lên điểm danh đã nhận mail xác nhận lại cả, liệu chăng tương lai mờ mịt đã xác định

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,682
Thành viên mới nhất
vientrehoamanwe
Back
Bên trên