MB [Chú ý] MB thông báo danh sách TRÚNG TUYỂN Đợt I/2013

Chúc mừng các bạn nhé. Cuối năm ngoái mình thi không được đăng danh sách trúng tuyển như này. Ai đạt mới được gọi đin thôi. Mình cứ chờ mãi, rồi gọi điện lên HO nhận được câu trả lời là không đạt. Mình hỏi thêm là chi nhánh tuyển bao nhiêu chỉ tiêu và bạn nào đạt mà không nói. Buồn ơi là buồn. Bây giờ MB đổi mới phong cách rùi, hay ghê

Vừa gọi điện lên nhân sự vì bận không đến trao đổi chế độ được mà khó khăn ghê :(

Mình mới nhận được tin nhắn trúng tuyển của MB hôm qua, nhưng trước đây 20 ngày đã nhận được tin trúng tuyển Samsung và đã đi khám sức khỏe rồi. Hic, giờ thành ra khó xử thế. Các bạn có thể tư vấn giúp mình xem nên chọn bên nào không?

Chúc mừng các bạn đỗ nhé, mình thì đang rất rất muốn rượu ốc đây, buồn và chẳng còn hứng thú làm việc nữa, thấy hụt hẫng cho dù đã chuẩn bị tâm lý từ trước. MB là nơi mình rất muốn đc làm việc, nhưng mà cơ hội vẫn chưa tới, các mem khác k đc may mắn như mình cũng hãy cố lên nhé, thi vào MB đến khi nào k còn đủ sức để thi nữa thì thôi.

Các bạn trẻ háo hức quá nhỉ.MB tuyển hơn 100 chỉ tiêu QHKH ở HN, tính ra mỗi chi nhánh hơn chục mạng, thế những CV cũnhư mình thì vứt đi đâu, giờ dư nợ chả nhích lên nổi, chả biết tuyển vào lắm để làm gì, có kiếm nổi khách nữa đâu.Haizz.:-s

Hic hic, bác nói em nghe não hết cả lòng :( Đang tính lựa chọn MB thay vì Samsung thì giờ lại cân bằng rồi :(

oh, cùng tâm trạng. mình cũng mới nhận tn trúng tuyển hôm wa. SME - HCM. vui thật đấy.nhưng mình cũng có tin trúng tuyển HSBC.mình cũng đang khó xử như bạn đây.#:-s

Làm Samsung đi bạn ơi, CVKH làm sao mà so với nhân viên của SS được.Là mình sẽ chọn SS,vào MB để rồi lại out ra vì không đủ chỉ tiêu ah, nói thật đấy

Đồng ý với bạn này, MB đau đầu lắm, mình cũng ko biết có nên vô làm nữa ko đây, nhưng làm sam ss nếu gần nhà thì cũng được nếu mà ko phải quê BN thì mình ko thích,,jhihihi ,ý kiến cá nhân của mình thôi
Làm Samsung đi bạn ơi, CVKH làm sao mà so với nhân viên của SS được.Là mình sẽ chọn SS,vào MB để rồi lại out ra vì không đủ chỉ tiêu ah, nói thật đấy

Tạch chính thức. Mới đưa kết quả hôm qua xong vậy mà hôm nay chi nhánh dưới mình lại đăng thêm tin tuyển KHDN :)). Tính sao giờ nhỉ, k lẽ nộp tiếp lần nữa.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên