MB [Chú ý] MB thông báo danh sách thi viết Đợt I.2013 tại khu vực miền Bắc, miền Trung, miền Nam

t cũng thi ở nghệ an, ko biết có phải sơ tuyển như các tỉnh khác ko ấy nhỉ .hic hic

bạn cũng thi SME ah ?
mình chẳng thấy gọi gì cả ?
hay là mình dc qua luôn sơ tuyển nhỉ ? :))

dot này bạn cung thi ben MB ha? sao minh ko dc goi nhi, minh bi toch tu vong gui xe sao? hic hic chieu nay so tuyen gi nua nhi, sang nay VP thi viet roi ma chieu lai sơ tuyển gì nưa? sơ tuyển những bạn đã có kinh nghiệm ak

còn phải đi sơ loại nữa ư???? có bạn nào thi ở Nghệ an đi thi về rồi ko nhỉ? ko biết có phải đi thi sơ loại ko để mình biết đường mà sắp xếp chứ nhà mình ở xa mà :((((((((((((((((
t cũng Nghệ An bạn ơi, nhưng mà sáng mai mới thi mà bạn @@

dot này bạn cung thi ben MB ha? sao minh ko dc goi nhi, minh bi toch tu vong gui xe sao? hic hic chieu nay so tuyen gi nua nhi, sang nay VP thi viet roi ma chieu lai sơ tuyển gì nưa? sơ tuyển những bạn đã có kinh nghiệm ak

sơ tuyển hôm qua bạn ah !

chỉ có điều thấy toàn ứng viên có người quen ở MB Vĩnh Phúc.

ko biết MB có công bằng ko nữa !

vừa thi viết Mb quảng ninh về. Đề ko quá khó, ít câu iq và nghiệp vụ, chủ yếu là kién thức vĩ mô và giải quyết tình huống. Mấy câu phép tính thì dễ nhưng các bạn cũng đừng quá chủ quan nha. Như mình chủ quan nên làm sai câu phép tính đơn giản. Chắc là tạch r. hiuhiu

vừa thi viết Mb quảng ninh về. Đề ko quá khó, ít câu iq và nghiệp vụ, chủ yếu là kién thức vĩ mô và giải quyết tình huống. Mấy câu phép tính thì dễ nhưng các bạn cũng đừng quá chủ quan nha. Như mình chủ quan nên làm sai câu phép tính đơn giản. Chắc là tạch r. hiuhiu
đề có giống câu nào ko bạn. còn nhớ cấu nào post lên cho ae xem với :bz

Khả năng mình cũng tạch. Làm linh tinh quá. Hihu. Mà nếu mà nhiều bạn có ng quen ở MB thì vòng phỏng vấn các bạn ấy sẽ được ưu tiên hết. Ko đến lượt tụi mình đâu.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,573
Thành viên mới nhất
Minhthu02
Back
Bên trên