MB [Chú ý] MB thông báo danh sách thi viết Đợt I.2013 tại Hội sở, KV. Hà Nội, Hưng Yên, Hồ Chí Minh

Hehe cùng vị trí rồi. Thi trên máy thì multiple choices thoai. Tớ thi lúc 11h15, đang ko biết bị hỏi nghiệp vụ thế nào.

hehe multiple choice của MB thi như đùa , như kiểu muốn cho tất cả qua vòng 1 , đến vòng 2 là lấy cccc :)). Đã thi khối Treasury thì phải viết luận mới chuẩn. vị trí đó đòi hỏi khả năng phân tích vĩ mô , kỹ thuật, ảnh hưởng từ nền kinh tế từng quốc gia trên đồng tiền bản địa.:D

mai thi ko cho mang máy tính ah, chắc chỉ có tính tay thôi nhỉ
p/s:chúc mn may mắn nhé

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

hehe multiple choice của MB thi như đùa , như kiểu muốn cho tất cả qua vòng 1 , đến vòng 2 là lấy cccc :)). Đã thi khối Treasury thì phải viết luận mới chuẩn. vị trí đó đòi hỏi khả năng phân tích vĩ mô , kỹ thuật, ảnh hưởng từ nền kinh tế từng quốc gia trên đồng tiền bản địa.:D

nói giống ý mình ghê.. ^.^
mình ko có duyên lắm với trắc nghiệm, cũng ko biết phải ôn cái j :-< haizz
mai mình cũng thi HOTREA025 11:15.. chắc gặp mọi người rồi

Tự nhiên mình phát hiện ra là còn đúng 1 bản sao công chứng mà mình quên mất là còn thi chi nhánh nữa. Bằng của mình song ngữ nên phải lên Quận công chứng mà vụ này ko chắc họ chịu làm trong ngày là xong. Bà con thi MB roìo cho mình hỏi là chỉ mang bản sao bằng với bảng điểm để họ kiểm tra hay là họ thu lại luôn?

Trích đề MB 2012] Trong quầy giao dịch chỉ có 1 mình bạn, có 1 người phụ nữ mang thai vào, cùng lúc đó có 1 khách VIP vào và cùng yêu cầu được giải quyết ngay. Bạn sẽ :
1. Mời quản lý ra tiếp VIP, mình sẽ tiếp khách còn lại
2. Tiếp cả 2 người cùng 1 lúc
3. Tiếp khách VIP trước rồi tiếp khách còn lại
4. Phục vụ người mang bầu trước
Câu 2: Bạn đang bận tiếp 1 khách hàng. Có một nhóm khách hàng đi vào yêu cầu bạn tư vấn ngay. Trong lúc đó đồng nghiệp của bạn đều đang bận. Bạn sẽ :
1. Tiếp xong khách hàng của bạn rồi mới tiếp nhóm khách hàng
2. Nói khách hàng chờ và quay sang tiếp nhóm khách hàng
3. Tiếp cả 2 cùng 1 lúc

Tự nhiên mình phát hiện ra là còn đúng 1 bản sao công chứng mà mình quên mất là còn thi chi nhánh nữa. Bằng của mình song ngữ nên phải lên Quận công chứng mà vụ này ko chắc họ chịu làm trong ngày là xong. Bà con thi MB roìo cho mình hỏi là chỉ mang bản sao bằng với bảng điểm để họ kiểm tra hay là họ thu lại luôn?

nếu bạn đi chứng thực tiếp cho bằng của bạn thì bạn chịu khó đi buổi sáng, mình ko rõ các quận khác thế nào nhưng ở quận Hoàn Kiếm, số 9 Hàng Lược sáng làm chiều lấy luôn đấy..

Mình cũng chẳng ôn tập gì cả. Phó mặc cho số phận vậy vì quả thực chẳng có kinh nghiệm gì nên không biết lần này thi sẽ gồm những gì. Thấy cái tập đề ôn MB của UB thì toàn bài viết nghiệp vụ không phải vị trí mình apply.

Chúc mọi người mai làm bài tốt (gồm cả mình :D)

nếu bạn đi chứng thực tiếp cho bằng của bạn thì bạn chịu khó đi buổi sáng, mình ko rõ các quận khác thế nào nhưng ở quận Hoàn Kiếm, số 9 Hàng Lược sáng làm chiều lấy luôn đấy..

Ok tks bạn! Tớ cũng định sáng mai chạy ra Lê Đại Hành sớm chỉ cần họ cho lấy sáng ngày kia là được thôi. Lần trước tớ làm lúc gần trưa mà họ hẹn 2 ngày sau luôn, dã man :( Đúng là bằng song ngữ hơi mất thời gian cho thủ tục công chứng

Tình hình là mai vừa đi học, vừa đi làm vừa đi thi. Vất vả đây.
Chúc các bạn mai thi tốt nhé!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back