Chia sẻ Kinh nghiệm thi tuyển HD Bank

Mình mới nộp CV ứng tuyển CV QHKH CN của HD Bank - CN Hà Tĩnh. Do mình học chuyên ngành kiểm toán nên kiến thức về tín dụng chưa nhiều. Mình tìm hiểu về kinh nghiệm thi HD Bank ở 1 số Topic nhưng không có nhiều kinh nghiệm được chia sẻ( Có thể mình chưa tìm được đúng Topic). Vì thế, mình thật sự mong các Anh/Chị/Em vào chia sẻ với ạ!

Lúc chiều t nghe mấy a/c bảo chiều có kết quả, cơ mà đợi mãi k thấy. Chắc tạch T.T
K ngờ chi nhánh Hà tĩnh đi tuyển đông thế :D

Mình nhận được cuộc gọi vào cuối giờ chiều từ hội sở, thông báo về việc thi trắc nghiệm tại Hà Nội . Chắc là mình có chút may mắn hơn mọi người. Cơ hội việc làm phía trước còn nhiều. Mọi người cùng cố gắng lên nhé

Mình nhận được cuộc gọi vào cuối giờ chiều từ hội sở, thông báo về việc thi trắc nghiệm tại Hà Nội . Chắc là mình có chút may mắn hơn mọi người. Cơ hội việc làm phía trước còn nhiều. Mọi người cùng cố gắng lên nhé
Chúc anh may mắn nhé :D

chúc mừng a nhé. thế là e tạch rồi. Chiều giờ chờ đt mãi :(((

chúc mừng a nhé. thế là e tạch rồi. Chiều giờ chờ đt mãi :(((
Thực ra t biết từ khi bước ra khỏi phòng pv rồi ý
Bản thân t mới ra trường chưa có kn lại là con gái vào thấy thái độ mấy người đó pv là đã biết k đc rồi,chắc k phù hợp với CVQHKH :D

Chúc anh may mắn nhé :D
Cảm ơn em nhá, anh chỉ vừa mới vượt qua thử thách nhỏ nhất thôi. Trước mắt là bài thi test, và chặng đường dài .
Thực ra, với con gái thi tuyển chuyên viên QHKH CN đúng là một thiệt thòi vì nhà tuyển dụng thường ưu tiên con trai vì đặc thù nghề nghiệp. Tuy nhiên anh thấy trong phòng QHKH HDBANK vẫn đầy con gái làm việc. Vì thế em cứ tự tin mà ứng tuyển ở các ngân hàng khác

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên