Chi nhánh SHB Quảng Ninh tuyển dụng nhân sự [05.07.2012]

tối thứ 6 phải đi học. Ôi đi xe kiểu gì về tận CP bây giờ :(((((, băn khoăn lo lắng quá

Cho mình hỏi hình thức thi tuyển của SHB thế nào vậy? Thi viết gồm những gì?
Mình đăng ký vào vị trí chuyên viên thanh toán quốc tế, được hẹn 14/7 này thi bạn nào có kinh nghiệm thi tuyển ở SHB và tài liệu thi chia sẻ cho mình với, mình cảm ơn các bạn nhiều nhiều!!=((=((

Mình cũng thi vị trí TTQT mà chẳng bít hình thức thi thế nào cả

hi hi làm tớ giật mình, 14 là thứ 7 mà hi hi, tớ thi kế toán, mà hình như thi chung 1 đê thì phải?

Mỗi một vị trí có nhưng đặc thù riêng nên không thể chung đề được, nếu chung đề thì chỉ chung về câu hỏi IQ, tiếng Anh và kiến thức xã hội :D (nếu cấu trúc đề gồm các nhóm câu hỏi như thế).

tình hình là ko biết đường đến trườngtiểu học cẩm trung cụ thể thế nào, hic. cứ lên xe và bảo bác tài cho đến đó có ổn ko nhỉ? hic. khéo lại lạc ở cẩm phả. :-ss:))

I. ĐỐI VỚI CÁC VỊ TRÍ THAM GIA THI VIẾT Ghi chú: - Ứng viên dự thi viết mang theo CMND và máy tính cá nhân. Có mặt tại địa điểm thi trước 30

Ồ, thông tin này ở đâu vây b? t thấy chị gọi điện bảo tới phỏng vấn vào ngày 14 ( sáng thứ 7 )...t đang không biết là mấy giờ ??? mà 14 chưa cần màng hồ sơ hả b? :(
:-?:-?:-?:-?:-?:-?

Chuyên viên khách hàng doanh nghiệp !

Tóm lại là T7 đến phỏng vấn hay làm bài thi nghiệp vụ ? Ngày 14 đã cần mang hồ sơ bản cứng chưa hay là ngày 15 ( nếu được đi tiếp )? Thời gian có mặt là mấy giờ vậy ?
MONG ĐƯỢC CÁC BẠN GIẢI ĐÁP @-)@-)@-)@-) Thanks !!!!!

14/7: 7h30 có mặt tại trường TH Cẩm trung, mang theo CMT và máy tính cá nhân làm bài thi viết. 15/7: pv + cầm theo hồ sơ bản cứng.

đợt này thấy bảo chỉ lấy 7,8 gdv mà hồ sơ nộp vào hơn 100, kế toán thì thik thì lấy ko thì thui tùy sếp , còn vị trí khác thì haizz gần như vô vọng, đi hóng hớt được ko bít có thật thế ko hix:-ss

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên