Cập nhật thưởng Tết 2015

B

En nay 3 thang luong co ban + 5tr HSC + 3 tr CN + vot vet them 500k quy phong :D

Bên này thì đang dồn nguồn lực cho các dịp khác. :D Vả lại chỉ do cách chia thôi chứ 2 bên hệ số bằng nhau cả mà. Có 1 cục thôi, ăn trước nhiều thì về sau nhận ít và ngược lại.

En nay 3 thang luong co ban + 5tr HSC + 3 tr CN + vot vet them 500k quy phong :D[/QUOTE]
bên kubin là chỗ nào bidv mà ghê vậy

Ngưỡng mộ BIDV quá :)
Lương thưởng thế này thì kinh hoàng rồi :)

En nay 3 thang luong co ban + 5tr HSC + 3 tr CN + vot vet them 500k quy phong :D
bên kubin là chỗ nào bidv mà ghê vậy

Do cách chia của Chi nhánh thôi bạn. Bên BIDV các chia lương là do giám đốc chi nhánh quyết định. Chi nhánh bạn ấy chi lương khắc khổ bây giờ đến cuối năm thì tưng bừng hoa lá. Mình biết có chi nhánh BIDV (ở TP mang tên bác nhé) lương hàng tháng của nhân viên chắc chỉ xấp xỉ 5tr, các trưởng phó phòng chưa đến 10 triệu/ tháng nhưng đến đợt thưởng thì nhận 1 cục rất to, vài chục triệu . Quỹ lương có nhiêu đó, tuỳ cách chia thôi. Khổ trước, sướng sau. Chi nhánh nào chia lương hào phóng mà đến cuối năm không đạt chỉ tiêu còn bị truy thu chứ đừng nói đến thưởng.

Haha, bài báo này phản ánh tình trạng y như trong topic này, kẻ cười người khóc: http://cafef.vn/tai-chinh-ngan-hang...-ngan-hang-ue-oai-2014123123443771017ca34.chn
Hic, thưởng 300k mà nhân viên còn "uể oải" thì chắc là NH top G12 rồi, chứ các NH nhỏ chả có j lấy đâu mà dám "uể oải".
Có một câu hỏi nhỏ mà anh em mình vẫn kháo nhau, sao báo viết bài gì cũng lôi hình minh hoạ là Vcb thế nhỉ :(
Để ý nhiều lần lắm rồi đấy :p

Có một câu hỏi nhỏ mà anh em mình vẫn kháo nhau, sao báo viết bài gì cũng lôi hình minh hoạ là Vcb thế nhỉ :(
Để ý nhiều lần lắm rồi đấy :p
vì VCB nghe nói là tổng thu nhập cho nhân viên cao nhất nhì hệ thống mà e :D (ko tính người mới nhé)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,672
Thành viên mới nhất
nemomerch
Back
Bên trên