Cả nhà giới thiệu làm quen nào

• Bắt đầu Bắt đầu Toan.nd
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Mình là Hùng 1988, chuyên viên quan hệ khách hàng Maritime Bank ^^. Mình làm trên 32 Hàng Thiếc, ace nào có thời gian rảnh cứ alo, anh em giao lưu. :)

Thêm ít thông tin liên lạc của em.

Mobile:( 84 ) 974 286 986 – 919 836 986
Address: 32 Hang Thiec Str, Hoan Kiem Dist, Hanoi , Vietnam
Website:http://www.msb.com.vn

[TD="colspan: 2"] Nguy n Đức Hùng ( Mr ) [/TD]

[TD="colspan: 2"]Direct Sales Representative[/TD]

[TD="colspan: 2"]Consumer Banking.[/TD]

[TD="colspan: 2"] Maritime Bank ( Viet Nam ).
Yahoo: thuonggiaso [/TD]

Một thời như em :)cố lên nhé. MSB thì hơi bị cực ^^

cực thì em k thấy cực bác ah. Chỉ thấy nhiều khi bế tắc, muốn chăm chỉ mà k biết chăm thế nào. Hôm nào mấy anh em banker tổ chức off line giao lưu đi các bác. em ra mở box off line nhé.

:D Mình là Tuấn, mới vô làm Tín Dụng ở Vietinbank CN HCM được 2 tháng. Chưa từng làm ngân hàng bao giờ, trước đây có làm qua kiểm toán và thương mại điện tử.

:D Rất hân hạnh làm quen các bạn, đặc biệt là các bạn nữ xinh đẹp ;). Mình sn 89. Y! là anhtuan5689 nhé.

em là Trâm Anh, mong làm quen tất cả mọi người!

- - - Updated - - -

em là Trâm Anh, mong làm quen tất cả mọi người!

:D Mình là Tuấn, mới vô làm Tín Dụng ở Vietinbank CN HCM được 2 tháng. Chưa từng làm ngân hàng bao giờ, trước đây có làm qua kiểm toán và thương mại điện tử.

:D Rất hân hạnh làm quen các bạn, đặc biệt là các bạn nữ xinh đẹp ;). Mình sn 89. Y! là anhtuan5689 nhé.

welcome to vietinbank :X

Chào các bác,
Cho em hỏi có bác nào ở Hải Phòng không nhỉ ? Làm quen rồi thì cũng phải off để nhận diện thương hiệu và tăng tình đoàn kết chứ nhỉ ^^
(Tên tuổi e thì ở nick ghi rất rõ rồi ạ ^^)

Thêm 1 người đến từ ACB...Tớ là Nhàn- PFC. Rất mong được làm quen cùng cả nhà. ^^

Mình là Vân, (chắc già nhất ở đây), hiện đang làm CVKH tại Tiên Phong bank. Hiện nay NH mình ko nhận tài sản ở ngoại thành HN. NH các bạn nào ở đây có nhận đất ở Đông Anh, Hà Tây thì liên lạc với mình nhé ! Mình đang có mấy bộ hồ sơ cần làm luôn (cả cá nhân và doanh nghiệp)
SĐT: 098 993 7481

Back
Bên trên