Cả nhà giới thiệu làm quen nào

hj cả nhà ạ. Mình à Hạnh, sinh năm 1989, hiện là CB QHKHCN tại BIDV. rất vui đc làm quen vs mọi người :)

Mình là Thành. Sn 1988. Làm back office Vietinbank HO. Rất vui được làm quen với mọi người!!!

mình là Dân, trước làm Phòng Đầu Tư ACB, sau làm Khối Kinh doanh vốn ACB, sau nữa làm tín dụng ACB, và bây giờ làm tín dụng MB....
PS: do mỗi nơi chỉ làm khoảng 6 tháng nên làm tùm lum vậy, biết chút chút, cái nào cũng chưa ra cái nào...hehe
Sinh năm 1989

mình là Dân, trước làm Phòng Đầu Tư ACB, sau làm Khối Kinh doanh vốn ACB, sau nữa làm tín dụng ACB, và bây giờ làm tín dụng MB....
PS: do mỗi nơi chỉ làm khoảng 6 tháng nên làm tùm lum vậy, biết chút chút, cái nào cũng chưa ra cái nào...hehe
Sinh năm 1989

Úi hàng khủng.
1989 mà làm nhiều vị trí vậy bạn.

HI bạn haith_bidv. tớ làm CN biên giới cơ ;)) BIDV Móng Cái. bạn làm ở chi nhánh nào vậy? có dịp ra ngoài BIDV Móng Cái giao lưu nhé. hjhj :)

Tớ là Mạnh. sinh năm 89. Đang làm QHKH tại Đại Á. bank nhỏ nên ko biết các bạn có biêt ko
Rất vui được làm quen với mọi người.

Xin chào mọi người. Mình là Tiến
MÌnh có ý kiến này, chúng ta nên để lại link facebook, nick yahoo, số điện thoại... để thuận tiện việc liên lạc, làm quen nhau hơn!!!
Có ai đồng ý không???

Mình là Đức làm bên MSB
Rất vui được làm quen với mọi người.
Mình nghĩ ACE nên post số điện thoai lên để tiện bề trao đổi công việc, offline ngoài việc trao đổi qua email
Mobile của mình: 0973162666 :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back