Bực mình- Cho vay mua ô tô

Khách hàng tốt thì đi đâu chẳng vay được, thời buổi này mà còn chém 2-3% của Kh thì thôi xin lỗi, đi NH khác vay cho nó nhanh, rồi CBTD lại ngồi đấy nhìn nhau thì buồn.
Mình nói là hồ sơ láo của khách hàng, nhiều CBTD chỉ nghĩ đến tiền vẫn cứ làm và chém khách hàng rất ác, 2-3% là chuyện bình thường bạn nhé. Còn khách tốt thì đừng nói, vay cho là mừng;))

VPBank đợt này đẩy mạnh mảng xe với nhà nên công nhận phí trích hoa hồng giới thiệu cao, thấp nhất là 0,5% đối với xe, 0,3% đối với nhà. Chính sách của ngân hàng cả mà, thời buổi này ai chặt chém phí KH nữa đâu :3

VPBank đợt này đẩy mạnh mảng xe với nhà nên công nhận phí trích hoa hồng giới thiệu cao, thấp nhất là 0,5% đối với xe, 0,3% đối với nhà. Chính sách của ngân hàng cả mà, thời buổi này ai chặt chém phí KH nữa đâu :3
Về chuyện phí thì quan điểm của mình thì ko làm, nhưng mình chỉ nói sự thật dưa trên những anh em hay giao lưu thôi, cũng ko nên màu hồng quá về mọi chuyện^^

Ngân hàng làm giàu cho bên hãng xe. chưa kể Hãng xe ăn tiền giới thiệu Khách. khi có NQH thì NV. NH đi đòi nợ. đúng là ngc đời!

Mấy bác bên VP chia hoa hồng cho sale ô tô cao thế, định thu hết hồ sơ của anh em :|

Nói thật, đúng là bên VP chính sách tốt, hồ sơ cũng "suôn"nhưng mấy bác VIB Tech vẫn chiến tốt zzz Bác nói sao chứ tụi em vẫn bị số đè đây ><

Vote! Chắc đồng lưu Vp nhĩ ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back