BIDV BIDV tuyển dụng Chuyên viên QHKH và GDV tại Hà Nội [Nộp hồ sơ từ 03/09/2013 - 07/09/2013]

Thế này thì người nạp hồ sơ gần như là trúng tuyển à? :v bó tay!!! người ngoài chưa chắc đã nạp được hồ sơ!

Thế này thì người nạp hồ sơ gần như là trúng tuyển à? :v bó tay!!! người ngoài chưa chắc đã nạp được hồ sơ!

Nhận hồ sơ gấp 5 lần nhu cầu tuyển dụng mà người nộp hồ sơ gần như trúng tuyển là sao???. Hôm đó bạn đến sớm xem có nộp dc hồ sơ không.

Thế sao bạn mình FTU vẫn vào BIDV ầm ầm :)), vừa năm ngoái đấy nhé :))

Tất nhiên cũng có chi nhánh nhận bằng ngoại thương. Nhưng Năm mình thi chi nhánh mình không nhận bằng ngoại thương, bằng ngoại thương là bị trả về. Không chỉ chi nhánh mình mà rất nhiều chi nhánh của BIDV cũng từ chối bằng ngoại thương.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
t nghĩ là không phải 30 hồ sơ đâu. mỗi vị trí tuyển 3 người. nhưng đến vòng phỏng vấn họ phải gọi nhiều hơn. ít nhất là 15 người vào vòng phỏng vấn, từ 15 người này chọn ra 3 người. vậy nên vòng hồ sơ ít nhất sẽ có 75 hồ sơ cho mỗi vị trí. :))

t nghĩ là không phải 30 hồ sơ đâu. mỗi vị trí tuyển 3 người. nhưng đến vòng phỏng vấn họ phải gọi nhiều hơn. ít nhất là 15 người vào vòng phỏng vấn, từ 15 người này chọn ra 3 người. vậy nên vòng hồ sơ ít nhất sẽ có 75 hồ sơ cho mỗi vị trí. :))

Tùy chi nhánh bạn ơi, có nhiều chi nhánh nhận hồ sơ thoải mái nhưng đa số các chi nhánh đều cắt số lượng sớm. Vì nhận nhiều phải lọc hồ sơ nhiều, mà công việc lọc hồ sơ chả dễ dàng gì. Thường thì mọi năm nhận hồ sơ gấp 5 lần nhu cầu tuyển dụng và vào phỏng vấn khoàng gấp 3 lần nhu cầu tuyển dụng.

ít ra cũng như VCB chứ!!! tuyển 6 người mà ngta nhận đến trên 100 bộ hồ sơ, sau đấy mới đọc rồi lọc lần nữa, rồi mới lâý tầm trên 70 đi thi. chứ thế này ko tiêu cực mới lạ, xem ng bình thờng mấy ai nạp được hồ sơ
Nhận hồ sơ gấp 5 lần nhu cầu tuyển dụng mà người nộp hồ sơ gần như trúng tuyển là sao???. Hôm đó bạn đến sớm xem có nộp dc hồ sơ không.

Tùy chi nhánh bạn ơi, có nhiều chi nhánh nhận hồ sơ thoải mái nhưng đa số các chi nhánh đều cắt số lượng sớm. Vì nhận nhiều phải lọc hồ sơ nhiều, mà công việc lọc hồ sơ chả dễ dàng gì. Thường thì mọi năm nhận hồ sơ gấp 5 lần nhu cầu tuyển dụng và vào phỏng vấn khoàng gấp 3 lần nhu cầu tuyển dụng.

Ái chà, muốn nhảy việc mà nghe chừng khó khăn nhỉ, đi kiếm mối khác vậy :D

Hôm nay mình cũng nhờ người hỏi vì hơi ngờ ngợ, tình hình là hoa đã có chậu hết rồi, sẽ không đi nộp nữa, ở nhà mà ngủ thêm thôi :|

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,096
Tổng số thành viên
351,843
Thành viên mới nhất
phudongskyone
Back
Bên trên