BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

mình cũng hà tây, pv chiều, pv tốt lắm. mà h chưa có kết quả gì nhỉ, lâu quá, hóng mãi.

con trai mà làm bên kế toán BIDV mình cảm thấy cứ thế nào ấy nhể, thấy toàn các bạn nữ đăng ký thi ko hà?
chả có nhẽ...
Hum pv vị trí kế toán có 1 mình mình là nam, tán mấy em thi kế toán cùng mà chả có ai cạnh tranh cả. Mình thấy tiếc vì ko đăng ký thi bên tín dụng, con trai làm tín dụng có vẻ phù hợp hơn, làm kế toán thì, hiccc.
Có huynh đệ nào cùng cảm xúc như vầy ko, ới 1 tiếng đi, anh em ta nâng chén tiêu sầu nào!

Lãng tử thì không nên nói tiếng sầu
Lúc sầu đã có rượu làm vui
Không tửu thì ta tìm đến hoa
Dại gì ngồi một chỗ than sầu

Là lãng tử cho xứng danh lãng tữ
Đường đời ngang dọc bước lang thang
Có buồn ta củng nên bước tiếp
Để cuộc đời biết lãng tử là ta

t cũng 1 mình là nam thi kế toán đây, dòng đời xô đẩy, lúc đầu là nộp vị trí Tín dụng, rồi đến bị Giám đốc nhân sự bảo nếu k nộp kế toán thì chẳng nhận luôn vì tín dụng nhiều rồi, và rồi đi thi, cả toàn danh sách mình mình là nam, phỏng vấn cũng mình mình là nam, chẳng có ai khác, rồi thấy bảo phòng kế toán thiếu nam....chẳng hiểu thế nào nữa???

thôi linh béo làm kế toán cũng đc :))) làm 1 thời gian mà nó thấy mày hợp với tín dụng thì có khi luân chuyển sang tns dụng thì sao

uhm, chắc chắn là sẽ chuyển mà, hôm đi phỏng vấn còn chẳng được trả lời nghiệp vụ, hỏi 2 câu là xong. Giới thiệu bản thân + em từng làm gì, hết! mà mất nửa tiếng

Các bạn giỏi nhỉ , còn có cái mà băn khoăn, bjo mình mới có việc đây

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,604
Thành viên mới nhất
misotamtaem
Back