BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Các bạn thi bên BIDV bg vẫn sốt ruột nhỉ, mình thi 1 lèo 2 nơi, vừa phỏng vấn bên Vietin xong bây h đang chờ đợi kết quả cả 2 nơi nhưng tâm lý đã thoải mái hơn vì cơ hội đc dàn trải hi hi

tớ cũng nghĩ là ngày mai ở các chi nhánh là có điểm roài mình đi hỏi vẫn đc, 15 chỉ là ngày họ dán và thông báo chính thức thôi nhỉ

tớ cũng mún thi vietin lém chứ nhưng vietin k nhận hồ sơ liên thông bạn ạ, tớ đang bùn thối ruột đây nè

Vietin Vietcom BIDV thì thiếu gì bằng chính quy khá giỏi nên ko nhận liên thông thì có gì lạ hả bạn. Có chi nhánh còn chỉ nhận bằng giỏi của chính quy thôi

hajz, cậu ko hỉu đc nỗi khổ của bọn tớ đâu, liên thông bọn tớ cũng là liên thông chính quy mà. hồi mới vô học các thầy nói rõ là ko phân biệt đối xử nên bọn tớ quyết định ko thi lại đại học để học liên thôg ý chứ, đâu bít ra trường rùi cơ sự nó mới ra thế này hu hu

hajz, cậu ko hỉu đc nỗi khổ của bọn tớ đâu, liên thông bọn tớ cũng là liên thông chính quy mà. hồi mới vô học các thầy nói rõ là ko phân biệt đối xử nên bọn tớ quyết định ko thi lại đại học để học liên thôg ý chứ, đâu bít ra trường rùi cơ sự nó mới ra thế này hu hu

Nó chỉ là việc 1 người đi đường thẳng so với 1 người đi đường vòng, mục đích cuối cùng vẫn là thu nhận kiến thức và có 1 tấm bằng để đi xin việc. Nhưng định kiến của người tuyển dụng họ dường như ko thích những ứng viên có xuất phát điểm thấp. Xã hội nó là thế, biết sao được hả bạn.

Thầy cô nhà trường muốn tuyển sinh viên càng nhiều càng tốt. Nên họ có những động viên khích lệ với những sinh viên của mình. Nhưng nhà tuyển dụng thì họ lại nghĩ và làm hoàn toàn ngược lại với thầy cô. :(

mình thấy tuanhung1202 nói có lý đó. Mình cũng cảm thấy vậy. Cuộc sống mà, buộc phải học cách chấp nhận và hãy thay đổi để phù hợp thôi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,798
Thành viên mới nhất
riseagainstmerc
Back
Bên trên