BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

mình chưa có bằng tốt nghiệp, có mỗi cái bảng điểm có nộp đc ko nhỉ???

hix, My god, bằng TN THPT ko biết để đâu rùi, lần đầu tiên có NH y/c cái bằng này. hix

hic thấy các bạn kêu nữ mún vào các chi nhánh HN phải từ 7.5 trở lên à?
mình chưa đủ đến mức đấy, đánh liều đi thi mà lại còn chọi vs số có quan hệ nữa thì cơ hội mong manh quá... k biết có tí may mắn nào k nhỉ? :))

Giấy chứng nhận chỉ có giá trị trong thời gian chờ bằng, thường là 6 tháng, giờ quá cái hạn ấy mấy lần rồi bạn ơi :))

Ưu tiên ứng viên có hộ khẩu tại tỉnh nộp hồ sơ. Liệu chen được ko bạn nhỉ :))

ủa sao mình k đọc được nhỉ :( :( nản thế ah :((((((((( otoke :((((((((((

Có vẻ như Big 4 năm nay cũng đang âm thầm cơ cấu nhân sự lại thì phải, Vietcom tuyển đợt này là tuyển tập trung HO tuyển, BIDV cũng vậy và đang cắt giảm và thanh lọc lại nhân sự nên đợt kì này có vẻ "chất lượng" hơn mấy đợt khác. Còn Agri nghe nói là chủ tịch HĐQT và CEO sai phạm quá nhiều chưa bổ nhiệm chính thức người mới không biết đợt tuyển dụng năm nay ntn, mà Agri có tuyển thì chắc cũng con em trong ngành biết, dân đen như mình chắc không có cửa :|

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
bực ghê á. trường mình đang giữ bằng TN cấp 3 để đối chiếu mà chưa trả. sợ quá ngày 3/7 mất

" Do BIDV tổ chức thi tuyển tập trung trên toàn quốc nên mỗi thí sinh chỉ nộp 01 bộ Hồ sơ dự thi tại đơn vị đăng ký dự thi". tớ vẫn chưa hiểu lắm chỗ này. nếu tớ ở hải phòng thì nộp hồ sơ ở chi nhánh hải phòng hay phải lên HN nộp? help me.

nộp ở chi nhánh ấy bạn.chưa biết nguyện vọng 1 với nv2 là tn bạn nhỉ

năm ngoái m nộp hồ sơ vào chi nhánh Từ Sơn mà bị trả lại trong khi chuyên ngành mình học có trong danh sách tuyển dụng của BIDV, hỏi thì bảo bọn chị chỉ lấy bên Tài chính ngân hàng thôi e ah, nếu thiếu hồ sơ mới lấy đến các chuyên ngành, aizz @@k biết năm nay thế nào

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên