BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Mọi người ơi, ai được gọi thì thêm cái thông tin chi nhank bạn được gọi là ở đâu nhé, hồi hộp quá ah, người nào cũng được gọi mà mình thì chưa? hay là tại vì mình bị out nữa :(((((((((( why?????????????

Mọi người ơi, ai được gọi thì thêm cái thông tin chi nhank bạn được gọi là ở đâu nhé, hồi hộp quá ah, người nào cũng được gọi mà mình thì chưa? hay là tại vì mình bị out nữa :(((((((((( why?????????????

Cứ chờ đợi tí đã hic Mình cũng chưa thấy gì đây :(

Hic, bạn tự tin thế là tốt đấy. Bi quan như mình thì hơi bùn. Nhg mà mình nghe đứa bạn nói, giờ nó đang làm BIDV HO, hồi trước nó thi toàn kế toán đấy

Biết thế này ngày xưa đã phấn đấu nhiều hơn để được vào Đẳng

Không biết BIDV thông báo danh sách hay là từng chi nhánh gọi cho các ứng viên đi thi mọi người nhỉ???? có ai bào dùm câu dc ko??

Hì, vậy chúc mừng bạn nhé, được đặc cách qua vòng test, rất gần với đích rồi, Gook luck! :d
Uhm mình được Loại Giỏi tốt nghiệp, nhưng mai phải xuống trường xin cái giấy cam kết của Nhà trường về xếp loại tốt nghiệp rồi gửi về cho Ngân hàng nữa, bảng điểm hiện tại mình gửi cho Ngân hàng ko phải là bảng điểm cuối cùng và nó chỉ loại khá (<8.). Hic.Bảng điểm cuối cùng chỉ được trao khi tốt nghiệp kèm với Bằng tốt nghiệp vào cuối thàng 8 lận.

Tớ cũng đăng ký 2 chỗ này. bạn lấy thông tin này ở đâu vậy , nếu mà thi cùng ngày thì bùn quá

NH lớn hay thi cùng ngày lắm b ạ :( Năm nào cũng sẽ có đợt, ko NH nọ thì NH kia trùng. Bạn nào qua được mà bị trùng vòng phỏng vấn thì đau đầu phải biết. Năm ngoái Vietin và MB trùng đấy :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,803
Thành viên mới nhất
tydotamtamli
Back
Bên trên