BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

bạn nào nộp ở quảng trị có thông tin gì chưa?
vì mình nộp khác tỉnh nên cũng hơi lo, k bit có được k nữa :(((((((((

hôm nộp thì bảo chứng nhận TN cũng dc. giờ thì gọi hỏi đã có bằng chưa :(((

mình cũng tín dụng, dungp_loren ạ, hôm nốp hso cũng có 1 bạn tên Dũng, là bạn nộp hso đầu tiên, có phải bạn ko thế?
Mà tớ bẳng giỏi, thiếu mỗi cái Đảng viên thôi, bit thế phấn đấu ngay từ đầu, hic

Uhm, mình vào hồi cuối năm ngoái, bạn tên An hả, hi vọng có cơ hội làm chung nghen, hi hi ^^
Ừ, đang hy vọng, :d, mình tên An, bạn tên Long phải không? Sao mình nghe nói kết nạp Đảng và tốt nghiệp loại giỏi thì được vào phỏng vấn thẳng nhỉ? Bạn có được bằng giỏi không?

Vì nếu bạn tốt nghiệp loại giỏi và đã kết nạp Đảng sẽ được miễn thi vòng 1 đấy ^^

nơi có ng llac, nơi ko là sao đây? sốt ruột quá!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình nghĩ chắc tùy chi nhánh tự đặt ra tiêu chuẩn vào Đảng quá à 8->, giống vụ yêu cầu giấy khám sức khỏe, sơ yếu lí lịch... :))

ko phải đâu bạn à, đó là quy định của HO. Bằng giởi và đã kết nạp Đảng là đc đặc cách vào vòng PV luôn. Thông tin chính xác 100% đấy!

năm nay mới có quy định mới ấy nhỉ?lúc sáng mới nghe thông tin trên diễn đàn xong, đến chiều đã thấy gọi hỏi em đã kết nạp Đảng chưa? Thế là đến lúc thi viết phải cố gắng hơn rồi, cũng may là số người kết nạp Đảng chắc ko nhiều.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên