BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

đã được vào ds hồ sơ dự bị :, hi vọng chắc vào khoảng 0.01%
các bạn ko đi nộp buổi sáng thì thôi đừng hi vọng nữa,ko có cơ hội đâu

Bạn cứ chạy lên nộp thử đi chứ ngồi ở đây hỏi thì cũng có ai biết j đâu. Chak tùy CN thui, cứ hy vọng đi dù hy vọng rất mong manh <:p
Bạn nộp chưa? bạn tớ nó vừa đi nộp, k biết ở chi nhánh nào, 9 rưỡi đến người ta đã nói k nhận nữa rồi, nó còn gọi hỏi mấy đứa nữa, thì chúng nó bảo phải xếp hàng dài để chờ nộp, có bạn đứng từ 7h mà chưa nộp được, hic. Nhưng mà muốn chắc chắn thì cứ đi mục sở thị xem thế nào. Tớ chắc là thôi. Tạm biệt mấy ông lớn :((

CN Hà Thành thấy bảo đóng hồ sơ sau 15 phút mà cũng đang chen chúc ghê lắm :)) Nói chung các bạn nào định nộp ở HN và TP.HCM thì trong sáng nay còn ko có hy vọng nữa là buổi chiều. Các CN ở HN thì điểm phải trên 7.5 với nữ nhưng cũng ưu tiên Nam thôi :| Còn hồ sơ mỗi CN sẽ có 1 quy định khác nhau, phải đến mới biết đc, hên xui là chủ yếu :-<

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
BIDV là ngân hàng tuyển dụng dở hơi nhất mà tôi từng thấy, cực cửa quyền và không biết ông nào nghĩ ra hình thức tuyển như thê....Các sv mới ko nên quá ham hố vào các ông lớn, các ngân hàng nhỏ cũng học hỏi đc nhiều trước khi ra biển lớn.
Chúc các bạn may mắn :)

Ngó qua chỗ nào cũng thấy đông đúc và đóng cửa =))
Sáng phải đi lấy cái bảng điểm để kẹp vào hồ sơ, đến muộn 1 tẹo cơ mà thấy bảo "hết phiếu" rồi (làm mình cảm tưởng cứ như chuyện bố mẹ kể ngày xưa xếp hàng mua bằng tem phiếu ý =)) ) Ra đến cửa còn nghe 1 chú nhìn cũng khá bệ vệ nói chuyện điện thoại :"Vâng. Em không phụ trách nhận hồ sơ nhưng anh cứ bảo cháu nó đến nộp đi. Không đúng chuyên ngành cũng không sao đâu. Em đứng đấy sẽ nói cho" =)) Nản quá về luôn không dám quay lại nhìn nữa =))
Đúng là vấn nạn "tem phiếu" và "quan liêu" không biết bao giờ mới hết =))

Em vừa đi nộp hồ sơ ở Vĩnh Phúc sáng nay.
Choáng lun, vì chỉ sau 3 người vào nộp hồ sơ thì chị thu hồ sơ bước ra trả lời không nhận hồ sơ tín dụng nữa vì đã thu đủ, ngất lun...
Chẳng còn cách nào dù đến sớm mà cũng nhiều người lặng lẽ đi về.Cac bạn nộp sau chiều nay chắc cũng hết hi vọng.

Bạn nộp chưa? bạn tớ nó vừa đi nộp, k biết ở chi nhánh nào, 9 rưỡi đến người ta đã nói k nhận nữa rồi, nó còn gọi hỏi mấy đứa nữa, thì chúng nó bảo phải xếp hàng dài để chờ nộp, có bạn đứng từ 7h mà chưa nộp được, hic. Nhưng mà muốn chắc chắn thì cứ đi mục sở thị xem thế nào. Tớ chắc là thôi. Tạm biệt mấy ông lớn :((
mình nộp rùi, nhưng ko đúng ngành nên cũng chỉ hy vọng mong manh thui à :(

Mình nộp ở chi nhánh ở TP. Hồ Chí Minh. Bạn gì ở trên vừa nói tớ mới nhớ ra, lúc sáng chị bên phòng Nhân sự còn bảo tớ: chỉ tuyển Nam, ko tuyển Nữ (nhưng khi đăng tuyển thì ko nói ngay để người ta khỏi mất công chuẩn bị + xin phép nghỉ làm để đi nộp hồ sơ).

Tuy nhiên, chỗ chi nhánh mình thì ko thấy nườm nượp người, ko hiểu là do đi sớm (đúng 8h) hay sao? Ko hề có bất cứ Thông báo nào là đã hết nhận hồ sơ.

Chạy vào hỏi anh bảo vệ đứng ở quầy giao dịch nộp hồ sơ ở đâu, anh í còn phải chạy đi hỏi người khác, rồi mới chỉ mình lên lầu 4. Lúc lấy xe về, hỏi anh giữ xe nhận hồ sơ khi nào, thì anh ấy bảo ko biết gì hết. Điều đó chứng tỏ rằng, ở đây hầu như chả nhận hồ sơ từ ngày 28 (mới đăng tuyển) + 29/6, 30/6 và 1/7 ( t7+chủ nhật), 2/7 (thứ 2), vì nếu có người nộp thì Bảo vệ sẽ ko lúng túng khi tớ hỏi ---> Đúng là đăng tuyển để hợp thức hóa thật.
==> Biết là vậy, nhưng mà trên trang web kêu nhận hồ sơ từ ngày 3/7 thôi mà [CHI NHÁNH MÌNH CŨNG MỚI NHẬN VÀO SÁNG NAY THÔI MÀ]. CÒN CÁI VỤ CHỈ NHẬN GẤP 4,5 LẦN THÌ QUÁ RÕ RỒI. MÌNH THẤY CHI NHÁNH MÌNH TUYỂN 12 NGƯỜI MÀ PHÒNG ỐC THÌ CHÚT CHÚT KHÔNG BIẾT LÀM SAO MÀ ĐỦ CHỔ NGỒI NỮA.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên