BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Bó tay với cái cách thông báo kết quả của BIDV, lúc đầu thì bảo em ko đạt kết quả thi vòng 2, vừa dập máy cái thì gọi lại thông báo là đạt, mùng 4/9 đi kí hợp đồng thử việc, rõ là đau tim

PS: mình thi chi nhánh tỉnh lẻ khu vực 3 nhá :))
chúc mừng bác nhé :D

Các bạn cứ yên tâm, đến những bạn đã thi đỗ. mà không làm được việc thì 2 tháng sẽ bị out (tất nhiên là trừ những người không thể bị out) bằng giỏi làm gì khi mà chỉ tốt về lý thuyết, còn thực tế thì chẳng được là bao. Khó khăn lắm.

k biết khi ký hợp đồng thử việc xong, có đc đi đào tạo gì k hả mọi người. Và nếu có thì đào tạo ở đâu nhỉ. Mình ở miền Nam trung bộ!!!

Chi Nhánh Hà tĩnh. Phỏng vấn về biết kết quả luôn. Hjx khỏi chờ đợi.
Do điểm vòng 1 thấp quá mình tạch. Hjx. Chỉ tại cái số đen. Thi vòng 1 chán k tả được. Thôi đành chúc mừng các bạn đỗ vậy. K biết Chj nhánh đã thông báo cho các bạn ấy chưa nữa. Dù sao cũng chúc mừng, mình tìm cơ hội khác vậy.
Đc mấy điểm? sao biết đc :)) Chiều nay chưa có ai đc gọi thì phải bạn ak

Đc mấy điểm? sao biết đc :)) Chiều nay chưa có ai đc gọi thì phải bạn ak

Không hiểu mọi người bảo cocc là như nào. Mình cũng là thành phần cocc đây, Nhưng mà k hề có ưu tiên gì nhiều nhé. Vẫn tạch vì điểm v1 thấp quá. Kết quả có rồi đó. Bạn hiền vs thắng đỗ, Kế toán thì bạn nữ pass. Có dự bị thêm 1 người TD nữa nhưng mình cũng k đc luôn, Hjx Thi đc có 44 điểm NV mà, T.A 49

Chém thôi chứ k cocc gì đâu nhé. Hj ^^! Tội nghiệp mấy đứa kế toán. Thi vs thi thế nhưng mà slot thì có từ trước. Bên TD thì cũng chắc slot 1 người, Nhưng bạn đó giỏi thật sự, xứng đáng,

Vừa đi phỏng vấn về, chắc là tạch rùi, mấy bác toàn hỏi, như là có người yêu chưa, rùi bao giờ lấy chồng, mẹ làm gì, bố làm gì, hazzz, rùi ngồi nghe bác ấy nói chuyện nghề ngân hàng dễ làm chồng 1 nơi vợ một nẻo lắm

Ah mà đừng có để lộ thông tin nhé. ^^! K hay đâu Hiii các cô có gọi thì cũng đừng bảo gì nghen. mà k gọi coi như tạch rồi đó ^^!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,810
Thành viên mới nhất
phillipsprasmk
Back
Bên trên