BIDV BIDV Thông báo tuyển dụng cán bộ đợt I năm 2015 [01.03.2015]

Em đang là tập sự QHKHDN bên MB bình dương mới được nửa tháng thôi, giờ có thông báo đậu Chuyên viên QLy KH của BIDV. Em không biết bên BIDV có đào tạo kiểu tập sự giống MB ko? Hay là được thử việc luôn. Em đang rất phân vân, không viết chọn như thế nào, Anh chị nào có kinh nghiệm cho em lời khuyên với ạ !

Em đang là tập sự QHKHDN bên MB bình dương mới được nửa tháng thôi, giờ có thông báo đậu Chuyên viên QLy KH của BIDV. Em không biết bên BIDV có đào tạo kiểu tập sự giống MB ko? Hay là được thử việc luôn. Em đang rất phân vân, không viết chọn như thế nào, Anh chị nào có kinh nghiệm cho em lời khuyên với ạ !
BIDV luôn và ngay e ơi, đấy k phải tập sự đâu :)

bạn phân vân giống mình nhỉ, thực ra tớ cũng đnag trường hợp tương tự, GĐ CN và Trưởng phòng KHDN đều đánh giá cao và kỳ vọng nhiều ở t. Họ cũng biết chuyện t đang đi 2 hàng rồi. Hnay mới nói chuyện để tư vấn và đưa ra chính sách ưu đãi, cơ hội thăng tiến (cơ hội làm Phó PGD mới cao, tầm 3-4 năm ok)... túm lại mọi thứ đều ok, chỉ có điều đối thủ kia là BIDV, nên dù tiếc, t cũng đành dứt áo ra đi. Thu xếp trước Lễ bạn ạ. :) còn mấy Hồ sơ đang găm nay cũng tính chuyển giao. bên tớ được đi tưhcj tế và giao Hso rồi, nên thực sự RM tập sự k chán như đã nghĩ. :cool:

Thanks b đã tư vấn nhé :)
Bạn cho mình hỏi chút là sao lại bạn chọn thế được k ạ :)
1. VPB ko phải ngân hàng nhỏ. Làm hội sở VPB mà vị trí thẩm định ở HO nữa thì khá ok vì VPB phê duyệt tập trung.
2. BIDV thì là ước mơ của rất nhiều người trong đó có cả mình. Nhưng BIDV hoạt động cũng như bao ngân hàng khác sẽ có chi nhánh được chi nhánh ko.

bạn phân vân giống mình nhỉ, thực ra tớ cũng đnag trường hợp tương tự, GĐ CN và Trưởng phòng KHDN đều đánh giá cao và kỳ vọng nhiều ở t. Họ cũng biết chuyện t đang đi 2 hàng rồi. Hnay mới nói chuyện để tư vấn và đưa ra chính sách ưu đãi, cơ hội thăng tiến (cơ hội làm Phó PGD mới cao, tầm 3-4 năm ok)... túm lại mọi thứ đều ok, chỉ có điều đối thủ kia là BIDV, nên dù tiếc, t cũng đành dứt áo ra đi. Thu xếp trước Lễ bạn ạ. :) còn mấy Hồ sơ đang găm nay cũng tính chuyển giao. bên tớ được đi tưhcj tế và giao Hso rồi, nên thực sự RM tập sự k chán như đã nghĩ. :cool:
Ủa zậy bạn ở CN nào z? Qdinh cuối cùng là BIDV hay MB z bạn hihi

Vậy hả, em cám ơn nhiều nha, em đang phân vân lắm lun, có anh chị nào biết lương lậu bên BIDV ntn lun ko ạ? hihi
Lương BIDV tốt hơn mặt bằng chung bạn à. Thưởng cũng khá hơn nữa :D
Riêng về chi nhánh BD, những người đậu đợt này có thể sẽ làm ở chi nhánh mới đường Yersin, ko biết lương sẽ đc ăn theo mức lương của Chi nhánh BD hay là mức lương thấp hơn (vì lương BIDV chia theo cấp độ của Chi nhánh, hiện Chi nhánh BD đang hưởng lương khá cao)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,595
Thành viên mới nhất
khogameww88
Back
Bên trên