BIDV BIDV Thông báo tuyển dụng cán bộ đợt I năm 2015 [01.03.2015]

Hôm nay mình fvan QTRR ở CN HCM, thấy các bạn vào trứoc được 5' là ra. Tới lượt mình zô HD kêu bốc 1 câu thoai (đậu phộng là sao ta, chẳng nhẽ thủ tục cho xong hả). Bốc trúng câu nếu kh xúc fam e e sẽ làm zề, câu này thì ok rùi. Xong chị kia hỏi câu tiếng anh đại khái là ngành ngân hàng rất rủi ro, sao em lại muốn làm nv ngân hàng. Haiz thì cũng chém dc. Cơ mà sao chóng vánh zâyh chài. Ôn cho lòi mắt hỏi câu củ chuối. Kiểu này lỡ hẹn vs BIDV roài. Thoai yên fan ở LBP vậy
NGuyễn Công Trứ hả bạn ? hqua mình cũng vừa pv xong nè :D

Hôm nay mình fvan QTRR ở CN HCM, thấy các bạn vào trứoc được 5' là ra. Tới lượt mình zô HD kêu bốc 1 câu thoai (đậu phộng là sao ta, chẳng nhẽ thủ tục cho xong hả). Bốc trúng câu nếu kh xúc fam e e sẽ làm zề, câu này thì ok rùi. Xong chị kia hỏi câu tiếng anh đại khái là ngành ngân hàng rất rủi ro, sao em lại muốn làm nv ngân hàng. Haiz thì cũng chém dc. Cơ mà sao chóng vánh zâyh chài. Ôn cho lòi mắt hỏi câu củ chuối. Kiểu này lỡ hẹn vs BIDV roài. Thoai yên fan ở LBP vậy
Hic, mình PV sáng nay, cảm giác ko hài lòng lắm về sự thể hiện hôm nay, chắc do mình chưa chuẩn bị kĩ và cách thể hiện ko thuyết phục, rút kinh nghiệm cho lần sau vậy.

Review lại cho các bạn câu hỏi của tớ phỏng vấn sáng nay
1. Giới thiệu bản thân.
2. Thời còn đi học/sinh viên anh chị có làm công việc bán thời gian nào không? Công việc đó cho anh chị kinh nghiệm gì?
3. Tài sản bảo đảm có phải là điều quan trọng nhất để ngân hàng xem xét cho vay hay ko? tại sao.
4.Nếu trong phòng của anh chị có 1 nhân viên có thái độ bất hợp tác, thì anh chị sẽ xử lí như nào nếu anh chị là trưởng nhóm.
chúc các bạn thi sau thành công .

review trả hàng các bạn phục vụ cả lần pv sau luôn:
Hnay mình pv vị trí NV QLKH chi nhánh Hà Tây bốc đc 3 câu hỏi sau:
- Kể về thành công lớn nhất của bạn.
- Nhóm có 1 dự án/ kế hoạch sắp đến hạn mà các thành viên trong nhóm dường như ko quan tâm đến thời hạn của dự án, bạn xử lý thế nào?
- Nêu 2 chỉ tiêu chính để đánh giá khách hàng doanh nghiệp, từ 2 chỉ tiêu đó đưa ra tối thiểu 5 chỉ tiêu phụ.
Mình pv khá trơn chu nhưng có vẻ là do anh giám đốc đang bận suy nghĩ j đó nên ko hỏi j nhiều, toàn mình nói là chính :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back
Bên trên