BIDV BIDV Thông báo tuyển dụng cán bộ đợt I năm 2015 [01.03.2015]

uh đúng rồi bạn, thi đậu là pass luôn làm NV chính thức. K fai PV nữa.
Cơ mà căng thẳng quá quên sạch trơn rồi. Biết lấy gì thi :rolleyes:
Mố. Thế tưởng thi xong lại phỏng vấn tiếp chứ. Thế chỉ có thi là xong à? Hay những bạn gdv hoặc qhkh thì thế, còn vị trí khác thì thi xong vẫn còn phải phỏng vấn.

Đã là bidv thì còn ai thi chơi hả bạn? Có điều, bỏ nửa ngày làm để đi pv bidv mà xịt thì cay cú lắm.:mad: Mà các ngân hàng lớn thường tâm lý lắm, toàn phỏng vấn vào chủ nhật thôi.:confused:
nếu CN này k PV thì có thể 1-2 tuần sau mới PV, Thág 4 này k kịp đi làm rồi
Mố. Thế tưởng thi xong lại phỏng vấn tiếp chứ. Thế chỉ có thi là xong à? Hay những bạn gdv hoặc qhkh thì thế, còn vị trí khác thì thi xong vẫn còn phải phỏng vấn.
thứ 2 vừa rồi mới PV xong đó. Đợt này thi tập trung mà. Tui thi SME , nghe bảo trắc nghiệm, 2 phần: IQ và nghiệp vụ

nếu CN này k PV thì có thể 1-2 tuần sau mới PV, Thág 4 này k kịp đi làm rồi

thứ 2 vừa rồi mới PV xong đó. Đợt này thi tập trung mà. Tui thi SME , nghe bảo trắc nghiệm, 2 phần: IQ và nghiệp vụ
Bạn thi tập trung ở đâu thế? Mình chưa thấy thông tin j :(

thi vị trí gì thế, giám đốc chi nhánh nói thế với bạn à, chia sẻ ít kinh nghiệm phỏng vấn đi
Tui thi SME, bữa t có post bên topic MB, để t kiếm lại. Topic này t cũng post hỏi ý kiến anh Nhím và m.n nhiều lắm, bạn lục lại xem. Chủ yếu là trả lời đừng chung chung, càng chi tiết càng tốt. Và quan trọng phải tự tin

Tui thi SME, bữa t có post bên topic MB, để t kiếm lại. Topic này t cũng post hỏi ý kiến anh Nhím và m.n nhiều lắm, bạn lục lại xem. Chủ yếu là trả lời đừng chung chung, càng chi tiết càng tốt. Và quan trọng phải tự tin
inbox ít kinh nghiệm đi :3

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,682
Thành viên mới nhất
vientrehoamanwe
Back