BacABank tuyển dụng CV QHKH, Giao dịch viên, Kiểm soát viên tại Hà Nội [16.04.2012]

Ngân hàng này nộp HS lằng nhằng quá, mới chỉ là sơ tuyển thôi cần gì phải hs bản cứng vậy nhỉ? quá lãng phí

T đang định đi nộp vị trí GDV, nhưng có vẻ khó khăn thế, mà còn chưa có giấy khám SK, giờ phải mua đã, tốn tiền thế này mà hs bị vứt đi thì tiếc lắm:(

Mình đi nộp Bắc Á rùi, chỉ nộp mỗi thông tin ứng viên thui, các chị cũng ko yêu cầu thêm.

Mình đi nộp Bắc Á rùi, chỉ nộp mỗi thông tin ứng viên thui, các chị cũng ko yêu cầu thêm.
Là sao bạn? bạn đến tận ngaanhnagf hỏi yêu cầu những j àh mình đọc trên web thấy yêu cầu đầy đủ mà. Làm mình long đong đi xin đủ các thể loại dấu >"<

chẹp, hôm trc đến nộp đứng lơ ngơ ở chỗ cầu thang máy 1 tý, mà nghe tiếng vọng từ các phòng ban ra, toàn giọng miền trung thôi, chắc đồng hương với cô thái Hương. kể cả chị nhận hồ sơ của mình cũng giọng miền Trung. hihi, thế là dù sao các các bạn miền Trung cũng đc ưu tiên đấy. :)

đã có ai in mẫu đơn của Bắc Á chưa? em in mà cứ bị khuyết logo của ngân hàng nà. k hỉu vì sao lun?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,677
Thành viên mới nhất
arranjewbk8
Back
Bên trên