Agribank Ngừng Tuyển Dụng 2012

thientinh

Verified Banker
Tình hình là e nghe phong phanh ngân hàng agribank năm nay có công văn ngừng tuyển dụng
Không biết bác nào biết thông tin gì để Đính Chính lại thông tin này được không ạh
Cảm ơn nhiều

Thông tin này bạn lấy ở đâu vậy. Giờ mà vẫn còn kiểu bố mẹ về, con vào thay ah :(

Mềnh xác nhận tin này các bạn nhé! :D Mẹ mình làm AGR hội sở ở tỉnh miền bắc có kể về chuyện này.
Cụ thể ở HN năm nay ko có chỉ tiêu tuyển dụng thêm nhân sự mới, khuyến khích mẹ, bố về hưu trc 2 năm để con vào.
Công văn mới có nói bố hoặc mẹ đẻ có quá trình công tác tại AGR trên 15 năm, kể cả bảo vệ và lái xe, con tốt nghiệp bằng giỏi hệ chính quy các trường đại học như công văn quy định... thì được nhận vào thẳng ở chi nhánh tỉnh :))
Còn chuyện thi tuyển thì mềnh chưa nghe nhắc đến :

Năm nay Agribank chỉ ra soát con em trong ngành thôi thì phải . Bạn mình đến thắng CN hỏi thì được trả lời là chưa có đợt tuyển :D

ôi đọc sao Hoang Mang quá, chắc không đến nỗi như thế chứ, mình không muốn mang thất nghiệp tới năm sau đâu,huhu

mình ở Nha Trang, nộp hồ sơ từ đầu thàng rồi, 15/08 vừa qua là hết hạn nộp, họ bảo sẽ thông báo ngày thi cụ thể, vẫn thi tập trung theo cụm như mấy năm rồi mà.
đang chờ ngày thi mà sốt hết cả ruột luôn.
Cả nhà có ai đăng ký thi đợt này không?
Thông tin ở đâu mà bạn nộp hay thế, mình nộp hồ sơ lâu rùi lúc mà chưa có bằng tốt nghiệp gì ak.mà sao không công khai nhỉ,mình cũng nghe thông tin nội bộ mà chắc mình out quá nên hok đc gọi đi thi

Chuẩn rồi, mình đến Chi nhánh hỏi thì cũng ko có thông tin tuyển dụng gì cả. Hix, Arb ưu tiên con em trong ngành nhiều lắm:-s
K để font chữ quá to gây phản cảm cho người đọc!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,657
Thành viên mới nhất
trungtammatgia
Back