ACB ACB tuyển dụng NV Tư vấn TC cá nhân (PFC) tại Hà Nội, KV miền Bắc & Hà Tĩnh [14.02.2014]

tớ thì nhận được 2 cuộc điện thoại từ ACB.
1 thì mấy hôm trước gọi nói là đi pv ở phòng giao dịch Tôn Đức Thắng vòng 2.
1 thì trưa nay gọi bảo là nộp bổ sung hồ sơ.
h thấy băn khoăn quá, ko biết là đã đỗ hay chưa nữa. Hoang mang-Hồ Quỳnh Hương quá

Tớ cũng được gọi bổ sung hồ sơ..nhưng tớ quên mất không hỏi là có cần công chứng ko..hic..

tớ thì nhận được 2 cuộc điện thoại từ ACB.
1 thì mấy hôm trước gọi nói là đi pv ở phòng giao dịch Tôn Đức Thắng vòng 2.
1 thì trưa nay gọi bảo là nộp bổ sung hồ sơ.
h thấy băn khoăn quá, ko biết là đã đỗ hay chưa nữa. Hoang mang-Hồ Quỳnh Hương quá
Chiều tớ cũng đến Tôn Đức Thắng. Bạn nhá qua số tớ nhé: 97 357 6163

Mình thì sáng nay cg nhận dc gọi bổ sung hồ sơ gấp để hoàn thiện còn đào tạo nữa. Nhưng chẳng thấy nói có pvan vòng 2 ko? Và làm ở chi nhánh nào nữa. Ai bít thông tin j hok

hehe, tớ hỏi thì họ bảo là 19/3 là chậm nhất đào tạo bạn ak.. mà t chưa bổ sung xong hồ sơ
t cũng được gọi bổ sung sổ hộ khẩu thôi, đợt trước thiếu, chị ý bảo t scan rùi gửi qua mail cũng được, chẳng nói gì đến bổ sung hồ sơ công chứng cả:(, mà đợt trước t chỉ nộp hồ sơ phô tô thôi. cũng chẳng nói pv vòng 2 gì nữa cả, mà chỉ nói dự kiến 19/3 là lịch đào tạo. tớ hỏi chị là đã phân chi nhánh nào chưa, chị bảo chưa, sẽ phân về Chi nhánh or PGD sau.

tớ vừa hỏi thì các chị ấy bảo là qua vòng đào tạo thì ms đc. các chị ấy bảo là có gì thông báo sau. ôi nản.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,669
Thành viên mới nhất
topgamebaidoith
Back
Bên trên