ACB ACB tuyển dụng NV Tư vấn TC cá nhân (PFC) tại Hà Nội, KV miền Bắc & Hà Tĩnh [14.02.2014]

[quotehoamai, post: 601534, member: 28160"]Bạn ơi, bạn pv trong đọt thi T3 luôn ah, ở khu vực nào thế..mình chưa được gọi.[/quote]
He. B có phải Mai ngồi cạnh t hum thi k thế?

T thi HN bạn ah. Chac tuần này là pv thui. T thi đều trên 50%, mà k bít có đc phỏng vấn k nữa. Vẫn thấy hoang mang.

Các bạn ơi cho tớ hỏi, có bạn nào thi hôm T4 đc gọi đi phỏng vấn chưa?

Bạn nào tổng điểm trên 5.0 tất cả các bài tést thì đã qua vòng gửi xe đạp nhé. Còn 2 vòng nữa có thể là giám đốc pgd hoặc chi nhánh, và vòng cuối là giám đốc vùng hoặc phó giám đốc khối. Bạn nào may thì gặp luôn gđ khối hoặc pgđ khối phỏng vấn luôn. Bỏ qua giám đốc kênh phân phối. Có 2 câu hỏi khá phổ biến khi thi phỏng vấn là bạn hiểu gì về ACB và các sản phẩm tại ACB. Câu giới thiệu bản thân thì chắc bạn nào cũng biết. Và một câu tính nhẩm nhanh, các bạn hết sức bình tĩnh vì nó ko khó nhưng dễ bị rối khi có tác đong của người phỏng vấn là: sắp hết thời gian rồi và cho dù bạn trả lời đúng cũng bị vặn lại bạn sẽ rối nhưng hãy thể bản lĩnh là người ACBer tương lai nhé. Còn những câu hỏi ngoài lề khác thì ko quan trọng lắm, nhưng nên mềm mỏng đúng lúc với người phỏng vấn, óc quan sát và thái độ của người phỏng vấn muốn mình thể hiện vấn đề gì nhé, có lúc cần thể hiện cái tôi nhưng có lúc phải biết đưa họ ở vị trí cao, hơi nịnh xíu. Hê hê. Chúc các bạn thành công và hi vọng chúng ta là đồng nghiệp trong tương lai. Thân.
Kảm ơn xaunhucongau đã cho các bạn thông tin rất giá trị này!thật bùn là mình ko có cơ hội đc pv rùi!17-12-12.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,674
Thành viên mới nhất
kalushorchestra
Back
Bên trên