Xin tài liệu Nghiệp vụ cho Giao Dịch Viên Seabank

vancosau

Thành viên
Em chuẩn bị phỏng vấn vòng 2 vị trí GDV của Seabank, vì là dân ngoại đạo nên về nghiệp vụ e chưa biết gi? Mong UB giúp đỡ..huhu

Cảm ơn bạn nhều nhé.ah, bạn cũng đi pv Seabank rùi ah? thế Seabank thi mấy vòng ý nhỉ? có fai qua vòng 2 là đc nhận ko hay phải thi viết nữa bạn nhỉ? Với, phỏng vấn vòng 2 này Seabank có pv tiếng Anh ko hay chỉ hỏi nghiệp vụ thui bạn?
Cảm ơn bạn nhiều nhá :)

bạn ơi, người ta gửi mail bảo tớ trúng tuyển vòng phỏng vấn sơ tuyển, hẹn sẽ thông báo vòng phỏng vấn tiếp theo sau. bạn cũng thế hay là đc người ta báo vòng pv tiếp theo rồi?

uhm. Người ta cũng gửi mail báo trúng tuyển vòng sơ tuyển ah? :) T cũng vậy thui, chắc là sang tuần là pv tiếp. Mà không biết đợt này Seabank thi mấy vòng ý nhỉ, có fai thi viết nữa không nhỉ? thấy a chị bảo nếu vòng đầu là pv thì chỉ pv vòng 2 nữa thui, ko fai thi. Nhưng t cũng ko chắc lắm. Bạn có kinh nghiệm gì pv chia sẻ với mình nhé, yahoo: bientroimenhmong_tnhp88 (mình cùng trao đổi nhá) :)

t được phỏng vấn seabank vòng sơ tuyển hum 22/6 , phỏng vấn xong thì chị ấy hẹn pv lần 2 hum 23/6....h đang chờ kết quả vòng 2...muh chưa thấy thông tin rì cả...chẳng bít đỗ hay trượt...bạn nào bít thông tin thì chia sẻ cho t với

vậy ah, thế hôm pv lần 2 ý, họ hỏi bạn những gì? chia sẻ với mình nhé. Mà sao pv1 22/6, pv 2 23/6 nhì? t thì pv từ 15/6 đến mãi 27/6 mới thông báo trúng tuyển, giờ thì đang chờ pv2, nhưng cũng chẳng biết ôn gì, hjc

hum pv lần 2 thì họ hỏi mấy câu như pv lần 1: giới thiệu bản thân, e bít rì về vị trí giao dịch viên, những yếu tố cần thiết của giao dịch viên, theo e thì e có những tính cách, phẩm chất rì phù hợp với vị trí gdv. rùi họ hỏi thêm 1 câu về tình huống: hàng xóm nhà e có khoản tiền 2 tỷ đồng, e sẽ phải làm thế nào để họ gửi tiền vào ngân hàng của mình........t thấy bảo seabank phỏng vấn 3 lần, hem thi viết ah:D

hum pv lần 2 thì họ hỏi mấy câu như pv lần 1: giới thiệu bản thân, e bít rì về vị trí giao dịch viên, những yếu tố cần thiết của giao dịch viên, theo e thì e có những tính cách, phẩm chất rì phù hợp với vị trí gdv. rùi họ hỏi thêm 1 câu về tình huống: hàng xóm nhà e có khoản tiền 2 tỷ đồng, e sẽ phải làm thế nào để họ gửi tiền vào ngân hàng của mình........t thấy bảo seabank phỏng vấn 3 lần, hem thi viết ah:D
ua, cảm ơn bạn nhé, hix, thế từ lúc họ báo trúng sơ tuyển đến lúc đi pv 2 có lâu ko bạn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,407
Thành viên mới nhất
Jettwings
Back
Bên trên