Xin tài liệu Nghiệp vụ cho Giao Dịch Viên Seabank

vancosau

Thành viên
Em chuẩn bị phỏng vấn vòng 2 vị trí GDV của Seabank, vì là dân ngoại đạo nên về nghiệp vụ e chưa biết gi? Mong UB giúp đỡ..huhu

thế bạn đc thông báo trúng tuyển chưa :|, trời ạ, lo lắng đến mất ăn mất ngủ ý, hình như tớ thấy bảo có tất cả 3 vòng thôi, vòng cuối cùng người ta hỏi bạn những gì ý?

Sebank pv 3 vòng bạn ạ. Như tớ pv chuyên viên QHKH cá nhân VIP thì vòng đầu là pv bằng tiếng anh, giới thiệu bản thân và pv kĩ năng tìm kiếm khách hàng. Vòng 2 pv nghiệp vụ, kĩ năng tìm kiếm khách hàng VIP. Vòng 3 là trao đổi trực tiếp về công việc cụ thể với Giám đốc, chị ấy sẽ đưa ra các câu hỏi để UCV bộc lộ hết điểm mạnh điểm yếu của mình. Mình thấy Seabank pv có kết quả nhanh lắm, hôm trc hôm sau đã có kết quả pv tiếp rồi. Chúc các bạn may mắn nha ^.^

Sao chưa thấy họ thông báo đi pv tiếp vòng 2 nhỉ? mình ghét phải đợi quá :((
Bạn dc gọi chưa, 1 tuần về quê ko có mạng ko update thông tin đc. 7/7 Seabank gọi t pv nhưng vì số xui quá, mới bị ngã chưa đi đc fai về quê an dưỡng thế là đành bỏ, cũng mail lại cho ng ta rùi ko biết họ có gọi nữa ko?chẹp

Mình mới thi test tại seabank và đã có kết quả đậu bài test vị trí giao dich viên. Bên nhân sự bảo là sẽ gọi đi pvan trong tuan. Có bạn nào biết pvaan vi tri giao dich vien co pvan tieg anh khong?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,235
Thành viên mới nhất
baychinkingtoe
Back
Bên trên