Xin số liệu về thẻ thanh toán qua atm

tovantan

Thành viên
Chào cả nhà, hiện tại em đang làm khóa luận tốt nghiệp về thẻ ATM. Em đang cần số liệu thống kê về số lượng thẻ phát hành, số lượng giao dịch bằng atm, v.vv cho đến thời điểm 2012 (tốt nhất) hoặc 2011. Bác nào có thì cho em xin với... Em xin cảm ơn các bác nhiều và sẽ hậu tạ ^^
P/s: bác có thể tham khảo file dưới đây
http://www.mediafire.com/view/?22yb53d2k84zlhx

con số hơi bị khủng đấy!!! Hay là qua mấy thằng Smartlink, VNBC, Banknet kiếm thử coi em!!

Chi tiết và đầy đủ nhất các thông tin bạn cần về thị trường thẻ VN, từng Ngân hàng 1, cả bản thuyết minh luôn nhưng bạn phải mua. Nếu quan tâm có thể contact với mình (Mình không bán mà giới thiệu hộ thôi). Bù lại luận văn bạn sẽ rất chất lượng với tài liệu này vì nguồn chuẩn luôn. Tất nhiên là với những nguồn tài liệu thế này cái giá sẽ hơi "chat" với các bạn là sinh viên. Tất nhiên thôi, vì tài liệu như thế này không phải là tài liệu public tùy tiện được vì như vậy ai cũng có được và sẽ không có lợi thế cạnh tranh.

Em cảm ơn các bác đã comment và cho em ý kiến... Em cũng vừa mới mua một bộ số liệu, cũng tạm ổn cho đề tài. ^^. Cảm ơn các bác đã quan tâm nhen

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,413
Thành viên mới nhất
kyzsvncuao1333
Back
Bên trên