Xin nhận công việc làm thêm :">

ko có

Thành viên gắn bó
Chào các anh chị em trong diễn đàn!

Có lẽ nhiều người sẽ cười vì em lại đưa 1 topic như này vào đây, nhưng thực sự em đang cần 1 công việc ngoài giờ để có thể trang trải cho thời gian sắp tới.

Em hiện đang làm kế toán cho 1 doanh nghiệp tư nhân, và rất mong mún có 1 cv ngoài giờ (việc gì thấy có khả năng thì sẽ cố gắng hoàn thành tốt). Rất mong anh chị em chia sẻ nếu biết hoặc tốt hơn nữa là có thể share bớt nếu thấy thời gian bị hạn hẹp quá.

Em làm các ngày trong tuần, đc nghỉ làm từ 5h chiều, cuối tuần nghỉ chiều thứ 7+ cả ngày chủ nhật.
Em sn 90, SĐT của em là 01254.527.259 :)

Cảm ơn anh chị em nhiều ạ!! :)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Em có thể làm khá nhiều việc như: gia sư, học hộ, dịch sách, ...
Em có bằng cử nhân kinh tế trường HV Tài chính, đang học cao học ĐH KTQD, rất mong nhận đc sự giúp đỡ từ mọi người!! :)

Lên đầu cho mọi người thấy. Mong các anh chị trong diễn đàn share thông tin hữu ích ạ :D

Có gì mà phải cười? Ngay cả nhiều banker hiện nay đều phải kiếm công việc làm thêm mà, chứ với thu nhập và công việc ko ổn định như hiện nay thì ai cũng phải nai lưng ra kiếm tiền thôi.

Em đang làm kế toán cho doanh nghiệp là một lợi thế hơn so với những người khác rồi, cứ ráng tiếp thị mấy công ty nho nhỏ để làm báo cáo thuế kiếm thêm là được.

Có gì mà phải cười? Ngay cả nhiều banker hiện nay đều phải kiếm công việc làm thêm mà, chứ với thu nhập và công việc ko ổn định như hiện nay thì ai cũng phải nai lưng ra kiếm tiền thôi.

Em đang làm kế toán cho doanh nghiệp là một lợi thế hơn so với những người khác rồi, cứ ráng tiếp thị mấy công ty nho nhỏ để làm báo cáo thuế kiếm thêm là được.

Em cũng đang cố gắng tìm mà chưa thấy. Tks chị ạ!

đồng môn với mình rồi , mình học k45 cơ . cũng muốn làm thêm nhưng chẳng biết làm gì. mọi người trêu bảo đi làm xe ôm hoặc cave nam kiếm thêm thu nhập ;))

đồng môn với mình rồi , mình học k45 cơ . cũng muốn làm thêm nhưng chẳng biết làm gì. mọi người trêu bảo đi làm xe ôm hoặc cave nam kiếm thêm thu nhập ;))

Em sau 1 khóa rùi. Bác cứ đùa :)) mà như bác Banker thì bận rộn chắc ít thời gian hơn em hehe

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên