HOT Xin kinh nghiệm thi tuyển vị trí trợ lí quan hệ khách hàng doanh nghiệp tại TPbank

Hôm nay em vừa nhận được mai thông báo lịch thi viết cho vị trí trợ lí quan hệ khách hàng doanh nghiệp tại TPbank vào 5/9 này. Thực sự em cũng bất ngờ vì em nộp lâu lắm rồi. Tưởng ngủm củ tỏi rồi cơ :D:D:D:D
Có anh chị, bạn nào từng thi tuyển vị trí này có thể cho em chút kinh nghiệm được không ạ? Em thấy thông báo là lịch thi viết.IQ. Tiếng Anh, Nghiệp vụ 90 phút. Như vậy là hình thức thi là thi viết hay trắc nghiệm ạ?
Em đang rất băn khoăn. Mong nhận được ý kiến của mọi người ạ. :)

Hôm nay em vừa nhận được mai thông báo lịch thi viết cho vị trí trợ lí quan hệ khách hàng doanh nghiệp tại TPbank vào 5/9 này. Thực sự em cũng bất ngờ vì em nộp lâu lắm rồi. Tưởng ngủm củ tỏi rồi cơ :D:D:D:D
Có anh chị, bạn nào từng thi tuyển vị trí này có thể cho em chút kinh nghiệm được không ạ? Em thấy thông báo là lịch thi viết.IQ. Tiếng Anh, Nghiệp vụ 90 phút. Như vậy là hình thức thi là thi viết hay trắc nghiệm ạ?
Bạn ơi inbox, mình thi cùng nhau đấy =)) tớ cũng ko biết gì đâu nhưng giao lưu thôi hehe

Em cũng nhận được sms và mail báo thi 5/9 . Chúng ta thi cùng nhau rồi :D . Cho em hỏi em chưa tốt nghiệp ĐH đang là sv năm cuối và lúc nộp CV đăng kí làm thực tập sinh. NH gửi mail là vị trí thi tuyển của em là trợ lý quan hệ KHDN . Em chưa tốt nghiệp ĐH cũng thi tuyển được ah ?

Em cũng nhận được sms và mail báo thi 5/9 . Chúng ta thi cùng nhau rồi :D . Cho em hỏi em chưa tốt nghiệp ĐH đang là sv năm cuối và lúc nộp CV đăng kí làm thực tập sinh. NH gửi mail là vị trí thi tuyển của em là trợ lý quan hệ KHDN . Em chưa tốt nghiệp ĐH cũng thi tuyển được ah ?
Cái này là do bên nhân sự nhầm lẫn em ạ. Lần trước chi cũng bị 1 lần như thế.Chị rep lại hỏi trực tiếp nhân sự thì được chị í trả lời là nhẫm lẫn em nhé :D

Trắc nhiệm nghiệp vụ, thi viết, và IQ. Có đề thi mẫu trên mạng đấy e.

Chị Mikochan ơi. Thế là họ nhầm hồ sơ ấy ah ? @@ Em cúng rất thắc mắc mình đki làm thực tập mà lại thấy gọi thi tuyển. Vậy là mình ở nhà luôn ah :(

Chị Mikochan ơi. Thế là họ nhầm hồ sơ ấy ah ? @@ Em cúng rất thắc mắc mình đki làm thực tập mà lại thấy gọi thi tuyển. Vậy là mình ở nhà luôn ah :(
Ừ, đợt trước chị gặp tình huống như thế này, chị không đi thi nhưng vẫn có mail báo chị đã pass vòng viết và được vào phòng vấn cơ. :D Còn gửi thêm 1 cái nhắc nhở chị rep để xác nhận :D Em cứ rep lại chị nhân sự ấy hỏi xem sao :D

Chị Mikochan ơi, em cũng nhận được thông báo thi vào ngày 5/9 nhưng chưa rep lại không biết có sao ko chị nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên