Xin kinh nghiệm thi tuyển GDV tại Tienphongbank

camly1405

Thành viên
Chẳng là e cbi thi vào TP bank, mà lâu rồi ko động vào sách vở ko còn nhớ gì mấy cái nghiệp vụ gì hết >.< . Ngày kia đi thi chắc tạch nghiệp vụ mất. Anh/chị đã thi GDV tại TPbank cho e xin ít nội dung thi Nghiệp vụ gồm những gì ko ạ? Em cám ơn nhiều ạ !

Bạn search mẫu đề của TPbank trên google đó, trước mình thi chuẩn y xì luôn phần trắc nghiệm. Còn tự luận đề của mình là tính lãi đơn, lãi kép. Đề cũng k quá khó đâu nhưng phần IQ thì cực kỳ khoai so với các ngân hàng khác.chúc bạn may mắn nhé

Bạn search mẫu đề của TPbank trên google đó, trước mình thi chuẩn y xì luôn phần trắc nghiệm. Còn tự luận đề của mình là tính lãi đơn, lãi kép. Đề cũng k quá khó đâu nhưng phần IQ thì cực kỳ khoai so với các ngân hàng khác.chúc bạn may mắn nhé
Cám ơn bạn, m có search nhưng toàn mẫu đề IQ, tiếng anh, Ko thấy đề nghiệp vụ T.T. M sợ nhất cái khoản tự luận mới khổ

Chán qá. Lâu ko động tí nào qên hết xừ r ấy. Mà mình hóng đc vụ qua pv xong, phải đi học đào tạo với học phí 13tr600K. Rồi thi đầu ra. qua thì mới đc nhận làm nv chính thức. Tạch thì thuôi. :-<
lá s zạ ban?....là ình fai tự đóng học phí r thi hả bạn , nếu đậu mới đc nhận s?..

mình mới nộp hồ sơ đợt tuyển 1/6 này và đang chờ xem qua vòng hồ sơ ko :(
camly1405 ơi cho t hỏi là qua vòng hồ sơ rồi thì sẽ có các vòng thế nào với :( pv thi viết thì ntnào :( t nộp vị trí GDV

mình mới nộp hồ sơ đợt tuyển 1/6 này và đang chờ xem qua vòng hồ sơ ko :(
camly1405 ơi cho t hỏi là qua vòng hồ sơ rồi thì sẽ có các vòng thế nào với :( pv thi viết thì ntnào :( t nộp vị trí GDV
hihi tâm trạng của b này giống hệt t hồi mới cbi thi. Bt thì mất khoảng 7-10 ngày sau khi kết thúc hạn nộp hồ sơ họ sẽ gửi mail báo đi thi tuyển. Thi viết có IQ, Eng, nghiệp vụ. IQ thì b chịu khó tìm trên Google IQ của FPT, Eng thì xem tham khảo đề Eng năm 2013, hoặc vào web vietquiz.vn cũng có vài đề thi trắc nghiệm Eng, Nghiệp vụ thì tìm hiểu các sp thẻ của Tp bank, thông tin lqan Tp bank với mấy câu về luật t ko nhớ rõ lm.
Thi viết xong thì hoảng 7 ngày có kq đi pv, pv chủ yếu xem ngoại hình giọng nói va cách giao tiếp. Ko hỏi gì về nghiệp vụ, chỉ hỏi xung quanh về sở thích, công việc trước đây, hiểu biết gì về các sp của Tp bank cũng như Ngân hàng Tpbank

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8
Back
Bên trên