Xin Kinh nghiệm về việc huy động vốn như sau ạ !

Tình hình là em được thông báo trúng tuyển ttvtn của STB và trường em năm ngoái có 4 anh chị thực tập tại STB thì có 2 người trỏ thành nhân viên chính thức .Em có tham khảo và họ cho e xem tờ chỉ tiêu 3 tháng thực tập của họ tại STB cho sv thực tập tiềm năng như sau :
600 triệu tiền gửi thanh toán ( huy động )
300 triệu cho kh vay
30 triệu khách hàng cá nhân
15 thẻ credit card
30 thẻ debit card
30 sms banking
Em muốn hỏi với 1 sv chưa có kinh nghiệm như em thì xử lý sao ạ ? E rất mong các anh chị cho ý kiến

Nói gdinh căm sô đo vay 600tr, rồi gửi tiết kiêm 600tr.
Lấy cmnd cua ba con nội ngoại làm cho đu 30 the thanh toan
Xem ba con ban be co ai co cv on dinh, thu nhap tốt thi năn ni ho lam the tin dung (300k/the, miễn phi cho ho đi :D )
Thê la ok rui đo :)

Nói gdinh căm sô đo vay 600tr, rồi gửi tiết kiêm 600tr.
Lấy cmnd cua ba con nội ngoại làm cho đu 30 the thanh toan
Xem ba con ban be co ai co cv on dinh, thu nhap tốt thi năn ni ho lam the tin dung (300k/the, miễn phi cho ho đi :D )
Thê la ok rui đo :)
cái credit card lan giải nhỉ anh nhỉ 300k/ cái * 15 cái = 4500k mất rùi :D

Thực tế thì hình như nếu bạn có làm đủ những chỉ tiêu đó, hay vượt đi nữa thì cũng chưa chắc đc giữ lại làm NV chính thức đâu. Còn tùy CN/PGD bạn thực tập có nhu cầu tuyển và đc Hội sở duyệt ko nữa.

Thực tế thì hình như nếu bạn có làm đủ những chỉ tiêu đó, hay vượt đi nữa thì cũng chưa chắc đc giữ lại làm NV chính thức đâu. Còn tùy CN/PGD bạn thực tập có nhu cầu tuyển và đc Hội sở duyệt ko nữa.
anh nói đúng đấy ạ ^^
cái chỉ tiêu trên chỉ là hội sở duyệt thôi
còn ở lại hay ko là do chi nhánh

Bạn đừng cố quá. Sinh viên năm cuối thì tận hưởng nốt thời gian đó đi :D. Hãy coi việc thực tập là 1 bước đệm :)
Em cũng phân vân quá vì các a chị khóa trc ns vs em là tttn bận bịu và mệt lắm .Trong khi bạn bè đc đi chơi xả stress , kỉ yếu , chuẩn bị luận văn thì em sẽ phải làm tới 8h tối các ngày ... Vv..v nhưng em cũng muốn tt ở STB để biêt về ngân hàng thực tế mình phải làm vc ra sao .

Em cũng phân vân quá vì các a chị khóa trc ns vs em là tttn bận bịu và mệt lắm .Trong khi bạn bè đc đi chơi xả stress , kỉ yếu , chuẩn bị luận văn thì em sẽ phải làm tới 8h tối các ngày ... Vv..v nhưng em cũng muốn tt ở STB để biêt về ngân hàng thực tế mình phải làm vc ra sao .
cái đó sau này ra ngoài làm việc bạn sẽ biết :D.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,468
Thành viên mới nhất
go88wiki
Back
Bên trên