Xin kinh nghiệm phỏng vấn cá nhân tại Techcombank!

tớ pvan cg tầm 10', gt bản thân điểm mạnh yếu, có tố chất j phù hợp lm gdv, rồi a gđ đưa ra 2 tình huống cho xử lí, rồi cho hỏi j thêm thì hỏi,,thấy cg vui vẻ :) bn thì sao,hội đồng nhiều ng ko:)
Tình huống là gì z bạn ơi? chia sẻ cho mình với

t thì giới thiệu bản thân, hỏi sơ kinh nghiệm thực tập ( chém gió chớ lấy đâu ra kno :)) hỏi e ở đâu, chi tiêu sinh hoạt ntn ( nghe đến đây t nghĩ chắc out rồi vì pv ai lại hỏi thế:D) e thích học môn gì nhất, thgian rảnh e làm gì (t trả lời hát karaoke:p thế là a đó bảo hát 1 bài bằng tg anh),
nếu a nhận e thì làm sao e huy động đc 2 tỷ :confused: định hướng nghề nghiệp e là gì? Hết
Làm ở nhà chuẩn bị quá chừng mà chẳng trúng câu nào o_O mình pv ở Lim Tower
Bạn ứng tuyển CVKH hay GDV zậy bạn

t thì giới thiệu bản thân, hỏi sơ kinh nghiệm thực tập ( chém gió chớ lấy đâu ra kno :)) hỏi e ở đâu, chi tiêu sinh hoạt ntn ( nghe đến đây t nghĩ chắc out rồi vì pv ai lại hỏi thế:D) e thích học môn gì nhất, thgian rảnh e làm gì (t trả lời hát karaoke:p thế là a đó bảo hát 1 bài bằng tg anh),
nếu a nhận e thì làm sao e huy động đc 2 tỷ :confused: định hướng nghề nghiệp e là gì? Hết
Làm ở nhà chuẩn bị quá chừng mà chẳng trúng câu nào o_O mình pv ở Lim Tower

B trả lời câu định hướng nghề nghiệp như thế nào vậy b? chia sẻ cho m vs ạ

B có thể nói kỹ đc k ạ? mình đọc mà k hiểu lắm tháng 1,2,3 là như thế nào hả b? giải thích giúp mình với ạ

1<2<3 mỗi tháng bạn đều phải chạy các chỉ tieu tăng cao hơn tháng trước đó. Tăng ở đây là tăng net nhé có nghĩa là số tăng thêm cộng với số giảm đi so với số tháng trước phải +, + bao nhiêu thì khi đi làm được giao cụ thể mới nói được.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,226
Thành viên mới nhất
A Girl A Gun A
Back
Bên trên