Xin hỏi về thực tập ngân hàng ACB

kukubod

Verified Banker
Cho e hỏi sinh viên thi vào thực tập và được dẫn vào có bọ đối xử khác nhau không vậy mọi người???

Cho e hỏi sinh viên thi vào thực tập và được dẫn vào có bọ đối xử khác nhau không vậy mọi người???

cái này thì tùy CN, như theo tớ và mấy đứa bạn cũng thực tập ở ACB thì thấy đa phần nhân viên toàn trẻ nên cũng khá gần gũi và thân thiện, nhưng bạn cũng nhớ phải năng nổ, xông xáo vào ^^

đã vào đó rồi chắc chẳng ai biết mình được dẫn vào hay không đâu.

Nhân viên ACB trẻ trung và nhiệt tình lắm bạn ak ;) Theo mình thấy là như vậy. Quan trọng ở thái độ và cách thể hiện của bạn nữa. Xông xáo và nhiệt tình vào thì sẽ được mọi người quý mến thôi. Nói chung là dẫn hay không thì vẫn phải phụ thuộc vào bản thân mình là chủ yếu thôi. Nếu đã dẫn mà thái độ lại như "ông tướng" ấy thì cũng khó mà chấp nhận đc. Hihihi.

Chúc bạn thực tập tốt ha ^^ Môi trường ACB tốt lắm đó, tranh thủ mà học hỏi kinh nghiệm nhé.

ohm chỉ sợ người ta coi thường mình thui, chứ xông xáo trong công việc là phải làm rồi

Hôm tớ vào chị phong nhân sự có chỉ vào tớ và nói với mọi người "Đây là cháu của..." Và thế là đi đâu ai cũng tươi cười rạng rỡ với tớ. Nói vậy đùa thôi. Mấy a chị trẻ trẻ thì vui lắm.Mấy người cỡ chững 30 trở lên thì....

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,224
Thành viên mới nhất
A Cursive Memor
Back
Bên trên