VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Cũng k pít được bạn ơi, nhiều khi cái duyên ak. Bạn mình thi mấy bank nhỏ rớt hết mà thi vietcom lại đậu. Cố gắng lên, cũng hi vọng mình qua được. Nhưng jo cũng im ru thấy k khả quan lém. Cho mình zalo đi. Có j pm nếu gần nhà
bạn cho mình sdt đi

Ahihi, nhận thông báo đậu rồi bà con ạ. Bao công cày cuốc và chờ đợi cuối cùng cũng được đền đáp xứng đáng. Cảm ơn ub.com.vn rất nhiều. Mình đã ôn tập dựa vào các bài viết trên diễn đàn đấy ạ. Cảm ơn các admin đầy tâm huyết nhé. Chúc ub ngày càng phát triển và thành công hơn nữa :)

Anh chị nào thi Chi Nhánh Quảng Trị thì có kết quả rồi. Mình mới nhận được mail nhận việc. Cảm ơn UB nhiều ạ

Thực ra là bạn mình bảo 2 tuần do phải thẩm tra lý lịch, mình nói một tuần là do lúc đi thi hỏi hội đồng thôi.

Híc...vừa nhận cuộc gọi bảo sáng thứ 2 tuần tới lên nhận việc. Trong khi bank cũ còn chưa đưa đơn nghỉ :(

Ai có thông tin về chi nhánh mới thành lập Gia Định tp Hcm ko, mấy cn mới thì khi nào ra hoạt động ta?

Mình rất hiểu cảm giác của các bạn khi nhận mail cám ơn.
Mình vừa ra trường là bắt đầu đi thi bank. Mình đã thi qua vietin, bidv,vietcom, acb, tienphong, anz, sacom, techcom, liên việt.
Kết quả rớt rớt và rớt, mail cám ơn 1 đống này. Ròng rã 2 năm trời vẫn là thằng thất nghiệp hay là làm vài chỗ đc chăng hay chớ. Nhưng chỉ cần có 1 cơ hội thôi là nó thay đổi hết nên mọi người đừng nản nhé, đứng lên cố gắng đi tiếp nào :D
Cảm thấy tủi thân hơn cảm giác tỏ tình với 1 thằng con trai xong bị nó từ chối :v

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,083
Tổng số thành viên
351,440
Thành viên mới nhất
Axewound Merch
Back
Bên trên