VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Mình thi tuyển đợt 2 vừa rồi nhưng tạch, tuần trước được chi nhánh gọi lên nói chuyện. Cô giám đốc bảo sẽ trình lên hội sở để xem xét, chứ cô ko quyết định đựợc. Như vậy liệu có đỗ ko mọi người, và bao lâu có kết quả. Cũng được chi nhánh gọi 1 tuần rồi.

Mình thi tuyển vị trí Hỗ trợ tín dụng kéo dài tại HO TP Hồ Chí Minh, phỏng vấn vòng 2 (vòng cuối) ngày 8/3/2017, mà đến giờ 23/03/2017 (tròn 2 tuần rồi) chưa có kết quả gì, liêu có phải em trượt rồi ko các bác. Mình nghe nói sau khi phỏng vấn 1 tuần họ sẽ lien hệ với các ứng viên đỗ. Còn các ứng viên trượt sẽ nhận dc mail cảm ơn sau 3-4 tuần :( Có phải ko các bác. Có bác nào thì cùng đợt ko lên tiếng với ạ hic hic

Mình thi tuyển vị trí Hỗ trợ tín dụng kéo dài tại HO TP Hồ Chí Minh, phỏng vấn vòng 2 (vòng cuối) ngày 8/3/2017, mà đến giờ 23/03/2017 (tròn 2 tuần rồi) chưa có kết quả gì, liêu có phải em trượt rồi ko các bác. Mình nghe nói sau khi phỏng vấn 1 tuần họ sẽ lien hệ với các ứng viên đỗ. Còn các ứng viên trượt sẽ nhận dc mail cảm ơn sau 3-4 tuần :( Có phải ko các bác. Có bác nào thì cùng đợt ko lên tiếng với ạ hic hic

Pv vòng cuối hôm 11/4 có kết quả hết rồi bạn ạ.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,455
Thành viên mới nhất
kyzsvaass1122
Back
Bên trên