VietinBank VietinBank tuyển dụng cán bộ Chi nhánh đợt tháng 02.2017 (TDCN_T02.2017) [15.03.2017]

Không cần điền Mã vị trí đâu @Thanh Sea. Chỗ này cũng k phải mã chi nhánh. CV dưới dạng file word, chỉ cần điền chính xác tên vị trí là được. Nếu tin tuyển dụng có thông tin mã vị trí thì điền, còn không có thì k cần điền, kể cả trong CV có mã vị trí.
Cảm ơn anh Cóc ạ

a Cóc cho e hỏi chút. E thick vị trí thẩm định bán lẻ nhưng chỉ tiêu tuyển ít quá lại yêu cầu kinh nghiệm, em chỉ có kinh nghiệm tín dụng bán lẻ. Em định ứng tuyển vào vị trí QHKH sau đó nếu trúng thì ứng tuyển nội bộ sang vị trí thẩm định. Không biết quy trình ứng tuyển nội bộ của VietinBank có khó khăn không ạ?

có bạn nào được Vietinbank nhắn tin mời nộp hồ sơ trong đợt tuyển này không, vì mình đã nộp vào đợt trụ sợ chính rồi lên không dám nộp vào đợt này nữa

a Cóc cho e hỏi chút. E thick vị trí thẩm định bán lẻ nhưng chỉ tiêu tuyển ít quá lại yêu cầu kinh nghiệm, em chỉ có kinh nghiệm tín dụng bán lẻ. Em định ứng tuyển vào vị trí QHKH sau đó nếu trúng thì ứng tuyển nội bộ sang vị trí thẩm định. Không biết quy trình ứng tuyển nội bộ của VietinBank có khó khăn không ạ?
mình nộp đc 1 tuần rồi ko thấy mail gì luôn

Cân nhắc trước khi thi GDV vietin nha
GDV về muộn ko phải là tin đồn đâu mà là sự thật đó. Đợt này chạy core mới toàn 9h mới về được về thôi. Nhiều bạn mới vào đợt này mông lung quá phải xin giang tay rút lui rồi

Đúng đấy bạn ạ, 9h là mơ ước ý. Toàn 10h, 10h30 thôi.[emoji24]. Vị trí nào thì k về muộn bạn biết k?

Sent from my iPhone using U&Bank Mobile app

Mn cho em hỏi chút ngu ạ. Trong hồ sơ, những chỗ tab ... em phải viết đè lên tab (tức là chữ ở trên ...) hay có thể xóa bỏ tab ... và viết chữ được không ạ? E cảm ơn ạ.

Đúng đấy bạn ạ, 9h là mơ ước ý. Toàn 10h, 10h30 thôi.[emoji24]. Vị trí nào thì k về muộn bạn biết k?

Sent from my iPhone using U&Bank Mobile app
Tín dụng thì về sớm hơn kế toán chút, tầm 7h 7h30 về
Có hỗ trợ tín dụng là nhàn hơn, chỉ có những món giải ngân muộn mới phải ở lại ko sắp xếp công việc tốt là 6h30 có thể về rồi

Mình nộp hồ sơ ngày 5/3 mà bh vẫn chưa thấy mail hay điện thoại gì. Có ai như mình ko vậy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,455
Thành viên mới nhất
kyzsvaass1122
Back
Bên trên