VietinBank VietinBank tuyển dụng cán bộ Chi nhánh đợt tháng 02.2017 (TDCN_T02.2017) [15.03.2017]

Mọi người ơi cho mình hỏi trong CV có chỗ Mã vị trí mà mình nhìn trên bản chỉ tiêu chỉ thấy mã CN. Vậy chỗ đó mình điền Mã chi nhánh vào hay sao ạ? Có bạn nào biết về Vietibank CN5 và CN6 k ạ? Mình đang phân vân ứng tuyển hai CN đấy.
Mình cảm ơn.

Mọi người ơi cho mình hỏi trong CV có chỗ Mã vị trí mà mình nhìn trên bản chỉ tiêu chỉ thấy mã CN. Vậy chỗ đó mình điền Mã chi nhánh vào hay sao ạ? Có bạn nào biết về Vietibank CN5 và CN6 k ạ? Mình đang phân vân ứng tuyển hai CN đấy.
Mình cảm ơn.
Không cần điền Mã vị trí đâu @Thanh Sea. Chỗ này cũng k phải mã chi nhánh. CV dưới dạng file word, chỉ cần điền chính xác tên vị trí là được. Nếu tin tuyển dụng có thông tin mã vị trí thì điền, còn không có thì k cần điền, kể cả trong CV có mã vị trí.

Đã gửi hồ sơ online ngày 04/03 nhưng hôm nay Chi nhánh lại gọi mình lên nộp bổ sung hồ sơ bản cứng. Có bạn nào được gọi như vậy không?

Bạn thi cn nào vậy? Mình nộp 5/3 bh vẫn chưa thấy gì
Mình nộp ở CN 10. Họ gọi kêu lên bổ sung hồ sơ mà mình ko biết là nộp bổ sung xong rồi họ mới sàng lọc hồ sơ hay là mình nộp bổ sung để họ sắp xếp lịch phỏng vấn. Hỏi thời hạn nộp bổ sung thì bảo nộp càng sớm càng tốt và cũng không thông báo qua email luôn. Cũng không hiểu đợt này tổ chức tuyển dụng thế nào.

Mình nộp ở CN 10. Họ gọi kêu lên bổ sung hồ sơ mà mình ko biết là nộp bổ sung xong rồi họ mới sàng lọc hồ sơ hay là mình nộp bổ sung để họ sắp xếp lịch phỏng vấn. Hỏi thời hạn nộp bổ sung thì bảo nộp càng sớm càng tốt và cũng không thông báo qua email luôn. Cũng không hiểu đợt này tổ chức tuyển dụng thế nào.
Mình nộp 5/3 đến giờ vẫn chưa thấy mail hay cuộc gọi nào để biết hồ sơ oke ko

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back