VietinBank VietinBank tuyển dụng cán bộ Chi nhánh đợt tháng 02.2017 (TDCN_T02.2017) [15.03.2017]

Như năm ngoái Vietin tuyển tập trung đợt lớn nhất khá sớm, từ đầu tháng 2 em ạ. Năm ngoái Vietin có 2 đợt tuyển tập trung, đợt 1 kéo dài từ tháng 2 (đăng tuyển) đến tháng 5 (báo kết quả), quy mô > 1500 chỉ tiêu, đợt 2 vào tháng 7, 8, ít chỉ tiêu hơn (hơn 400). Mỗi năm có thể một khác, nếu quan tâm cứ tìm hiểu và chuẩn bị dần, đợt tuyển đến là lúc sẵn sàng rồi :)
Em cảm ơn anh nhé

Trên đó có ghi rõ là ko nhận hồ sơ ứng viên ko trúng tuyển cùng vị trí trong 6 tháng mà anh :)))
Ể, ừ nhỉ, đợt này lại có cái quy định này :eek:. Năm ngoái k đợt nào có. Căng ghê. Không biết đợt sau thế nào, thôi thì cân nhắc các bạn nhé. Có thể nộp khác vị trí để "lách" quy định này :D

Ể, ừ nhỉ, đợt này lại có cái quy định này :eek:. Năm ngoái k đợt nào có. Căng ghê. Không biết đợt sau thế nào, thôi thì cân nhắc các bạn nhé. Có thể nộp khác vị trí để "lách" quy định này :D
Hình như mới thay đổi rồi anh à. Hôm trước em cũng thấy có viết nhưng nay vào lại web thì ko thấy nữa rồi ạ :))))

Phần ứng tuyển trực tuyến ko có 2 chi nhánh mới là Tràng An và Hà Thành là sao :v

Hình như mới thay đổi rồi anh à. Hôm trước em cũng thấy có viết nhưng nay vào lại web thì ko thấy nữa rồi ạ :))))
Uh nhỉ, lại bỏ rồi :)). Anh vừa cập nhật lại vào topic. Vậy là lại nộp thoải mái rồi :)). Vietin cũng tính cả vì muốn hút ứng viên và tăng thêm lựa chọn cho cả đợt này và đợt sau. Đợt này mà có quy định đấy nhiều bạn sẽ chùn với tâm lý sợ rủi ro vì đợt này ít chỉ tiêu, nhỡ tạch lần sau k nộp được tiếp. Hoặc các bạn đã nộp đợt này nhưng tạch mà đợt sau k được nộp thì mất 1 lượng ứng viên cho NH.

Uh nhỉ, lại bỏ rồi :)). Anh vừa cập nhật lại vào topic. Vậy là lại nộp thoải mái rồi :)). Vietin cũng tính cả vì muốn hút ứng viên và tăng thêm lựa chọn cho cả đợt này và đợt sau. Đợt này mà có quy định đấy nhiều bạn sẽ chùn với tâm lý sợ rủi ro vì đợt này ít chỉ tiêu, nhỡ tạch lần sau k nộp được tiếp. Hoặc các bạn đã nộp đợt này nhưng tạch mà đợt sau k được nộp thì mất 1 lượng ứng viên cho NH.
a Cóc ơi, đọt này các vị trí đều PV 2 vòng chứ ko thi test hả a, cho e hỏi a cóc biết ngày pv vòng 1 rơi vào ngày bao nhiêu ko a, thông thường cách ngày hết hạn nộp HS bao nhiêu ngày ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,462
Thành viên mới nhất
yyuyuhahi
Back
Bên trên