(Vietinbank) Hỏi cơ chế tính lương Vietinbank

cold_heart

Verified Banker
Chào các bạn, mình sắp nhảy hố lửa VIetinbank, vị trí GDV thôi. Nhảy thi cũng nhảy rồi, giờ chờ ngày lên thớt thôi. Nhưng mình rất muốn biết chế độ lương và chạy chỉ tiêu của GDV Vietin. Có bạn VTBer nào chia sẻ chút thông tin cho đỡ hoang mang với nhé. Many thanks...

hi ban,ban lam ben vi tri gi vay.che do lam viec ben do thay ve tre lam.ban vo ho roi chia se voi moi nguoi nhe
Chia sẻ của mình chỉ có 1 câu. Mình thử vc 2 tháng đã xong và mình sẽ k kí hđlđ.
Công vc khá nhìu, về tầm 7h. Lương khá. Tuy nhiên mình vẫn thấy so với sức bỏ ra k bằng (do mình làm bidv rồi nên mình thấy bidv vẫn hơn).
Tùy chi nhánh và giám đốc mà có văn hóa chi nhánh khác nhau. Nhưng mình nhìn chung thấy vẫn còn rất "nhà nước". Phù hợp với các bạn có năng lực ở mức khá và nhịn.
Mỗi ng một khẩu vị, khẩu vị này k hợp với mình. Nhưng VTB là nơi một vài ng bạn mình đã làm và đạt thành tựu. Ý kiến mình đưa ra mang tính chủ quan và tùy CN. Các bạn cân nhắc kĩ trước khi quyết.
Câu chốt: đậu chưa chắc vui mà rớt chưa chắc bùn. Ahuhu

Chia sẻ của mình chỉ có 1 câu. Mình thử vc 2 tháng đã xong và mình sẽ k kí hđlđ.
Công vc khá nhìu, về tầm 7h. Lương khá. Tuy nhiên mình vẫn thấy so với sức bỏ ra k bằng (do mình làm bidv rồi nên mình thấy bidv vẫn hơn).
Tùy chi nhánh và giám đốc mà có văn hóa chi nhánh khác nhau. Nhưng mình nhìn chung thấy vẫn còn rất "nhà nước". Phù hợp với các bạn có năng lực ở mức khá và nhịn.
Mỗi ng một khẩu vị, khẩu vị này k hợp với mình. Nhưng VTB là nơi một vài ng bạn mình đã làm và đạt thành tựu. Ý kiến mình đưa ra mang tính chủ quan và tùy CN. Các bạn cân nhắc kĩ trước khi quyết.
Câu chốt: đậu chưa chắc vui mà rớt chưa chắc bùn. Ahuhu
thử việc bên đó chỉ tiêu cao k bạn, h bạn làm ở bank nào,

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,407
Thành viên mới nhất
Jettwings