VCB OR BIDV

hihihehe123

Verified Banker
Chào các Anh chị, em là nữ, mới tốt nghiệp năm 2016, đợt tuyển vừa qua em may mắn trúng cả BIDV và VCB.
1. BIDV - QLKH bán lẻ - em đang được đào tạo để có thể chuyển qua chi nhánh mới đầu tháng 9, chi nhánh e đang thử việc thì đang hạn chế cho vay, nên chủ yếu giải quyết nợ xấu và làm cho vay du học,...
2. VCB CN Tân Bình - QHKH bán lẻ lun.
Vì em muốn tìm công việc không quá áp lực để em có thể theo học, về 6 7h thì oke, tháng 10 này em bắt đầu học Cao học ạ.
Mong anh/chị có thể cho em lời khuyên ạ! Thks A/C nhìu !

Mới ra trường mà đỗ cả bidv và vcb ở SG :(
Chả bù cho mình lăn lộn NH nhỏ gần 2 năm mới vào đc vtb tỉnh. Ngưỡng mộ quá.

Mới ra trường học cao học chi sớm vậy em? Làm 1,2 năm tích dc tiền với có nhiều trải nghiệm đi học sẽ thấy thú vị hơn nhiều, anh nói thật lòng là thế :D

ồ, BIDV bạn đậu chi nhánh nào, thực sự môi trường BIDV hay VCB đều ko quá áp lực, QHKH bán lẻ 2 ngân hàng này tầm 5h-6h là bạn có thể về nhà rồi. Theo tôi được biết VCB Tân Bình ngoại trừ đậu QHKH Doanh nghiệp thì mới ở lại chi nhánh còn bạn đậu QHKH bán lẻ thì sau khi vô đào tạo cũng sẽ đi chi nhánh mới ở Hóc Môn hoặc Củ Chi (cái này bạn xác nhận lại với nhân sự thử xem). Nếu bạn ko phải đi xa thì nên vào VCB sẽ nhàn và thu nhập tốt hơn chút (chỉ tốt hơn chút thôi nhé). còn BIDV thì đi chi nhánh mới là chi nhánh nào, có gần nhà ko. Bạn ưu tiên chọn VCB nhé, tuy nhiên BIDV cũng ok.

up
ồ, BIDV bạn đậu chi nhánh nào, thực sự môi trường BIDV hay VCB đều ko quá áp lực, QHKH bán lẻ 2 ngân hàng này tầm 5h-6h là bạn có thể về nhà rồi. Theo tôi được biết VCB Tân Bình ngoại trừ đậu QHKH Doanh nghiệp thì mới ở lại chi nhánh còn bạn đậu QHKH bán lẻ thì sau khi vô đào tạo cũng sẽ đi chi nhánh mới ở Hóc Môn hoặc Củ Chi (cái này bạn xác nhận lại với nhân sự thử xem). Nếu bạn ko phải đi xa thì nên vào VCB sẽ nhàn và thu nhập tốt hơn chút (chỉ tốt hơn chút thôi nhé). còn BIDV thì đi chi nhánh mới là chi nhánh nào, có gần nhà ko. Bạn ưu tiên chọn VCB nhé, tuy nhiên BIDV cũng ok.
dạ thks anh ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,413
Thành viên mới nhất
kyzsvncuao1333
Back