Thông báo U&Bank chính thức là Thành viên của Hiệp Hội Ngân hàng Việt Nam (VNBA)

acidamin 2 Tháng 3 2018

Dear all,

Đầu năm, Admin chia sẻ đến Anh chị em Group về niềm vui to lớn mà Team của Admin vừa đạt được.

Trải qua rất nhiều các Thủ tục, Xét duyệt & Chứng nhận, kể từ ngày hôm nay, 02/03/2018, UB chính thức trở thành Thành viên của Hiệp Hội Ngân Hàng Việt Nam (VNBA).

Với các bạn, Hiệp hội này có lẽ mới, nhiều người không biết [​IMG]:D Nhưng với các Bankers dạn dày kinh nghiệm, ở các level quản lý cao & rất cao, họ đều biết & đánh giá Uy tin CỰC LỚN của Hiệp hội này.

Anh chị em biết không, Hiệp hội này có sự tham gia của hầu hết các Ngân hàng tại Việt Nam như BIDV, Vietcombank, Vietinbank, MB, Techcombank, VPBank, TPBank..

Khi trở thành Thành viên, UB sẽ CHÍNH THỨC HỢP TÁC với các Ngân hàng Thành viên trong việc kết nối & truyền thông các cơ hội tuyển dụng đến Ứng viên.

Hiểu đơn giản, từ bây giờ, UB & Team ADmin sẽ có cơ hội mang đến nhiều thông tin việc làm, thông tin tuyển dụng, nhân sự, lương thưởng, chế độ... đến các Thành viên, nhằm kết nối & gia tăng lợi ích CAO NHẤT đến với các bạn.

Như vậy, UB & các bạn - chúng ta đều là những người được hưởng lợi từ việc gia nhập này :x

Anh em chờ thêm tin tức mới nhất của Admin nhé!

Năm mới tốt lành!

Cheers! :x

7-1024x683.jpg 11-1024x683.jpg 14-1024x683.jpg

BQT xin thông báo!

1. phamhongminhbmt
    phamhongminhbmt
    Quá tuyệt vời
    2 Tháng 3 2018
  2. acidamin
    acidamin
    Chân thành cảm ơn bạn :)
    2 Tháng 3 2018