(tư vấn) có nên sang vpbank???

cuncon87

Verified Banker
Các anh/chị/ bạn nào biết về môi trường và chế độ làm việc vpbank chia sẻ thông tin cho em/mình biết được không, cụ thể về tt hỗ trợ td càng tốt ạ. Em/ mình cũng muốn xin lời khuyên của mọi người trường hợp của mình: hiện tại m đang làm tại 1 ngân hàng, hợp đồng dài hạn, lương trung bình, nếu sang vpbank thì lương cao hơn 1 chút, m lo sau khi thử việc 2 tháng, liệu có ký hd chính thức k??? Hay lại out, tại em/mình thấy vpbank tuyển hoài nhân viên tt hỗ trợ tín dụng. Em/mình cảm ơn trước ạ :)

Mình đang làm vpb nhưng cũng chỉ đang thử việc thôi:) cũng hóng hớt tí, hiện tại thấy vpb đang chuyển đổi mô hình nhằm nâng cao chất lượng dịch vụ. Sản phẩm thay đổi liên tục, chả kịp nhớ,hehe. Chỗ t k có vị trí hỗ trợ tín dụng nên cũng k rõ lắm, nhưng chắc chỉ tiêu vị trí này sẽ nhẹ nhàng hơn. Nhưng hiện tại t thấy đang khó khăn về huy động lắm. Môi trường chỗ t làm ở quê nên mọi người cũng cởi mở, tốt tính. Nhưng t cảm thấy vẫn k chuyên nghiệp lắm

Hjhj...cảm ơn cậu :) cậu sắp hết thời gian thử việc chưa, cậu coa biết sau thời gian thử việc là ký hd 1 năm hay tnao?

Chịu khó ở lại ngân hàng cũ đi bạn. Đợt này ngân hàng cũng gặp khó khăn. Bạn lại bỏ chỗ kia sang chỗ mới. Rủi ro cao nếu bạn ko hợp với sếp mới. Out là chắc. Tốt nhất thời buổi này. 1 CÔNG VIÊC ỔN ĐỊNH LÀ NIỀM MƠ ƯỚC BAO NGƯỜI.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,231
Thành viên mới nhất
Qh88black
Back
Bên trên