SeABank "Từ thực tập sinh đến Banker chuyên nghiệp SeABank năm 2014" khu vực miền Bắc [14.09.2014]

• Bạn là sinh viên năm cuối/ đã tốt nghiệp các trường Đại học chuyên ngành Tài chính, Ngân hàng, Kinh tế
  • Bạn có mong muốn được tiếp xúc với văn hóa doanh nghiệp, trải nghiệm trong môi trường làm việc chuyên nghiệp, năng động
  • Bạn đang băn khoăn về khả năng của bản thân và mong muốn có cơ hội thử thách để tìm hiểu và phát triển định hướng của bản thân
  • Bạn mong muốn có cơ hội làm dày thêm kiến thức thực tiễn, trau dồi kinh nghiệm và kỹ năng làm việc cho bản thân thông qua việc tiếp xúc và tham gia trực tiếp vào quy trình làm việc thực tế
  • Bạn đang tìm kiếm cơ hội khởi đầu sự nghiệp tại một trong những ngân hàng hàng đầu Việt Nam với chế độ đãi ngộ tốt, mức lương thưởng cạnh tranh và ổn định.
SeABank nhìn nhận các bạn sinh viên là nguồn nhân lực tiềm năng cho định hướng phát triển của Ngân hàng; chúng tôi mong muốn mang đến một môi trường để các bạn trải nghiệm những ước mơ của mình và kỳ vọng các bạn sẽ có nhiều đóng góp cho sự phát triển của SeABank trong tương lai.

Hiện nay SeABank đang có nhu cầu tuyển dụng thực tập sinh tại khu vực Hà Nội, Hải Dương, Hải Phòng cho các vị trí:
  • Chuyên viên Quản lý Quan hệ khách hàng Cá nhân
  • Chuyên viên Quản lý Quan hệ khách hàng SME/PRO
  • Chuyên viên Phát triển kinh doanh
  • Chuyên viên Hỗ trợ tín dụng
  • Giao dịch viên
  • Nhân viên Chào đón khách hàng
Thông tin chi tiết về chương trình xin vui lòng xem tại đây.

Điều kiện tham dự chương trình:
  • Sinh viên năm cuối và mới tốt nghiệp các trường Đại học/ ứng viên chưa có kinh nghiệm Ngân hàng;
  • Tốt nghiệp/ sinh viên năm cuối các trường Đại học thuộc khối ngành Kinh tế, Thương mại, Tài chính, Ngân hàng;
  • Chuyên ngành đào tạo: Tài chính, Ngân hàng, Quản trị kinh doanh, Kinh tế hoặc các chuyên ngành có liên quan.
  • Điểm trung bình chung từ loại khá (7.5/10.0 hoặc 3.0/4.0) trở lên (ưu tiên các ứng viên có lợi thế về Tiếng Anh);
  • Đam mê công việc và cam kết gắn bó lâu dài nếu được tuyển dụng.
Yêu cầu về hồ sơ dự tuyển:
  • Mẫu đơn xin dự tuyển tải tại file đính kèm (có kèm ảnh). Trên đơn dự tuyển ghi rõ vị trí và địa điểm đăng ký thực tập;
  • Bảng điểm mới nhất (tạm thời) có xác nhận của nhà trường;
  • Bản sao Chứng minh thư nhân dân và Thẻ sinh viên (công chứng);
Phương thức nộp hồ sơ:

Nộp hồ sơ trực tuyến: Gửi về hộp thư duong.ltt4@seabank.com.vn

Hồ sơ gửi qua mail chỉ bao gồm bản TTUV theo mẫu có kèm ảnh. Hồ sơ đầy đủ sẽ hoàn thiện sau khi trúng tuyển.

Lưu ý: Tiêu đề email (subject) tên file hồ sơ dự tuyển (trùng tên tiêu đề email) được viết tiếng Việt không dấu theo thứ tự như sau: TTS_Địa điểm làm việc _ Tên vị trí ứng tuyển _ Họ và tên (Ví dụ: TTS_Hanoi_CVQLQHKHCN_Nguyen Thi A). Chỉ những hồ sơ qua vòng sơ loại mới được mời dự thi. Hồ sơ đã nộp không trả lại.

Thời hạn nhận hồ sơ: Trước ngày 15/09/2014. Ưu tiên hồ sơ nộp sớm, Ngân hàng sẽ chủ động tổ chức thi tuyển khi có lượng hồ sơ cần thiết.

SeABank

Đính kèm

• Don du tuyen SeABank.rar
    34.6 KB · Xem: 979
Chỉnh sửa lần cuối:
a ơi, sv mới ra trường có cần thẻ sinh viên nữa không, e làm mất rồi. Và cái bảng điểm thì sử dụng bảng điểm toàn khóa photo công chứng chứ ko xin đc bảng điểm nữa đâu ạ?

Cho em hỏi, điều kiện là tốt nghiệp loại khá và điểm trung bình từ 3 trở lên nhưng em đc 2,98 liệu có đc đăng ký không ạ ?

k hiểu sao k thể vào được tất cả các liên kết ở trên :(

cho em hỏi, gửi hồ sơ trực tuyến thì, Bảng điểm mới nhất (tạm thời) có xác nhận của nhà trường; bản sao Chứng minh thư nhân dân và Thẻ sinh viên (công chứng) làm như thế nào ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,407
Thành viên mới nhất
Jettwings
Back
Bên trên