Trưởng bộ phận QHKH Ngân hàng Quốc Dân

conan87

Verified Banker
Có bạn nào trong Box đang làm ở Ngân hàng Quốc Dân không. Mình vừa trúng tuyển vị trí trưởng bộ phận bên Ngân hàng Quốc Dân. Có bạn nào biết môi trường làm việc, cơ chế phê duyệt và chính sách của NCB khi làm trưởng bộ phận NCB không chia sẻ mình với

Môi trường làm việc thì tự vào rồi a cảm nhận
Cơ chế phê duyệt thì thoáng hơn các bank khác vì ko duyệt tập trung mà theo hạn mức chi nhánh
Trưởng bộ phận thì dc cái chỉ tiêu cao hơn các chuyên viên + quản lý thời gian chuyên viên thôi chứ chẳng dc quyền hành gì

Huyair đang làm ở NCB ah, bạn làm lâu chưa. Thế trưởng bộ phận không được quản lý các chuyên viên ah bạn

Huyair đang làm ở NCB ah, bạn làm lâu chưa. Thế trưởng bộ phận không được quản lý các chuyên viên ah bạn
Thì e nói đó anh, quản lý thời gian của CV + hướng dẫn mấy đứa hồ sơ, chứ biết quản lý gì hơn trong khi mình cũng phải chạy

Thì e nói đó anh, quản lý thời gian của CV + hướng dẫn mấy đứa hồ sơ, chứ biết quản lý gì hơn trong khi mình cũng phải chạy
''Trưởng bộ phận'' tên nó hơi mỹ miều tý thực ra công việc là trưởng nhóm tín dụng, không phải công việc như trưởng phòng.

NCB đang có chương trình trải thảm đỏ - đón nhân tài đó bạn. Trưởng bộ phận QHKH sẽ chịu chỉ tiêu cao hơn CV QHKH, đồng nghĩa với mức lương cao khoảng gấp đôi. Là ngân hàng đang trong quá trình tái cấu trúc, sắp xếp lại nhân sự nên NCB nhiệt liệt chào đón các bạn có khả năng, có kinh nghiệm. Ở đâu cũng thế, khi bạn đóng góp nhiều cho tổ chức thì bạn sẽ nhận lại được 1 chế độ đãi ngộ phù hợp.
Vài dòng chia sẻ với bạn thế nhé. Wellcome NCB!

Đầu tiên cứ là chúc mừng bạn đã trúng tuyển :)
sau là đợi review 1 tháng Trưởng bộ phận để cùng trao đổi kinh nghiệm

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,479
Thành viên mới nhất
oozbb839
Back